Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marmo akalia kiti cha moto...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shagiguku, Mar 28, 2013.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2013
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    balozi wa tanzania nchini china, (malmo) yupo itv live hivi sasa akishambuliwa na wananzengo.

    ktk kiti moto hicho imeonekana balozi anashambuliwa na vijana yeye pamoja na rais (ingawaje hayupo ktk eneo la tukio) lakini vijana wamekuwa wakiwasakama wazi wazi, hii inaonesha ni jinsi gani vijana wa leo wasivo na woga kuwasema viongozi wazi wazi
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2013
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Kuna mmoja tu kamsapoti
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2013
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Huyu si ndiye yule aliyetaka kugawa mbuga za Wahadzabe kwa Mwarabu eti ni mwekezaji?
     
  4. mahogany

    mahogany JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2013
    Joined: Mar 19, 2013
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    africa u night
     
  5. g

    good2015 JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2013
    Joined: Feb 4, 2013
    Messages: 891
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wengine hatuwajui wanazengo ni akina nani. tafadhali fafanua. na ni wapi hapo,
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu mleta mada unaweza kuongeza nyama kidogo kwenye taarifa yako,maana siyo wote tuna access na ITV.Mfano wanaongelea nini?point anazoangushiwa ni zipi?
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2013
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaitwa philipo Marmo..alikuwa mbunge wa mbulu na waziri wa nchi ofisi ya rais sera uratibu na bunge.. Aliangushwa katika jimbo la mbulu na Mustapha akonayi wa chadema mwaka 2010.. Mkuu akampa uwakilishi nchini china..
    Kwa kweli wachina wanachakachua nchi hii na nadhani tunakoelekea watatumaliza..

    :Wanahusika kwa kiasi kikubwa na meno ya tembo

    :wanachukua magogo yetu na kutuletea samani zilizotengenezwa kwa unga unga wa mbao

    :wanapenda kushirikiana na nchi ambazo hazina demokrasia kama urus, libya, sudani, Tanzania, Angola, Nigeria, Benini
    africa ya kati na nk..

    :wanapenda kushirikiana na nchi ambazo vyama vyao vya siasa vilivyo madarakani ni vile vilivyochokwa na wananchi kama ccm, Anc ya africa kusini..nk

    :Msishangae hata ccm wanavyowapenda wa chini ni kwaajili ya kubaki madara..wachina watahakikisha wanafanya mbinu zote ili ccm wabaki kwa maslahi yao!

    :watawadanganya kwa misaada midogo lakini wao wanachukua mali nyingi za dhamani kubwa..

    :Tahadhari nchi yetu inatafunwa chukueni hatua..
     
  8. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2013
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    marmo alikuwa anaeleza ni jinsi gani tunaweza kunufaika na mahusiano kati ya tanzania na china ila kwa kweli hoja zake zilikuwa kicommunist ili hali china ya sasa sio ya nyerere. vijana wamemvua nguo kwa maneno ya knazi kabsa hadi babu karopoka vijana msitumiwe kwani ndugu zenu.walioko china watateseka.
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    OK,nashukuru sana kwa ufafanuzi.
     
  10. K

    Kilaza JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2013
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 3,325
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu English inaelekea ni ugonjwa wa taifa
     
  11. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 1,850
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Kwa jinsi kiti kilivyokuwa cha moto ninaamini Marmo kapata picha ni kwa nini aliangushwa jimboni na WATANZANIA wa leo wakoje.,ni vizuri akawahadithie magambaz wenzake.Hata hivyo amejitahidi kuonyesha uungwana kutotaka kung'ang'ania hoja zake za pipeline ya gas ya Mtwara na bandari ya bagamoyo na pia kukubali kimtindo udhaifu wa mikataba kuwa siri kuliko gamba moja kijana potevu pekee lililotaka kujaribu kupishana na upepo kisaniisanii bila hoja za msingi bali tumbo lake.
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hao vijana hawajitaki? Kung!olewa kucha , meno na macho bila ganzi siyo mchezo
     
  13. p

    politiki JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2013
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    chadema wajiandae kupambana mwaka 2015 siyo tu na CCM bali na wachina wakiwa nyuma yao. inawezekana Trip ya China ya kina Nape na wenzake haya yote yalijadiliwa kila china inapozidisha uwekezaji Tanzania basi it is very likely kwa hili kutokea.
     
  14. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2013
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dunia ya leo wakubwa wanasaka rasilimali kwa hali na mali na sisi tunazo. Mazuzu wenye rasilimali wataendelea kuwa maskini na kuzigawa kijinga lakini walevu wenye rasilimali watazitumia kuliendesha taifa na watu wao. Botswana wameweza na wanasonga mbele.

    Utailaumu vipi China wakati wao wanasisitiza win to win na siyo wanaoandaa sera na sheria zetu za uwekezaji na rasilimali?
     
  15. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2013
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Natumaini umeelewa alichokuwa anamaanisha pamoja na mapungufu yake kikubwa ni ujumbe, tutoke huko kwenye kusahihisha kizungu na kuangalia zaidi ujumbe. English is nothing but a foreign language to us. Ukifanya tathmini kuna nchi ambazo lugha ya kiingereza ni sawa na hakuna lakini wako mile kadhaa mbele ya sisi ambao tumekalia kufanya masahihisho na kushindana kuongea kiingereza.
     
  16. andate

    andate JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2013
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa afrika ni giza.
    kweli kabisa Afrika ni kama usiku, hakuna mwangaza.
     
  17. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2013
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Waafrika nyie ni usiku wa giza nene" Hiyo ndo tafsiri yangu,nikikosea niwie radhi!
     
Loading...