Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marlow versus kamuhanda - tafakuri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAGUNJA, Oct 14, 2012.

  1. M

    MAGUNJA JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Nimestushwa na kusikitishwa na mauaji ya RPC wa Mwanza. Nikaanza tafakuri ......
    Hivi kwanini wamwue? Wanadamu upendo umeenda wapi?.........
    Kama ilibidi RPC mmoja aondoke kwanini asiwe ..........?
    Hapana nahukumu! kwanza mipango ya Mungu si mipango yetu!
    Au na yeye kunayo kama ya huyu mwingine aliyofanya? sijui. Labda wakati ule wengine walishambuliwa kwa mapanga lakini hakuonekana kujali! Hapana. Sasa ni nini....
    Mbona wengine waliimba "wema hawana maisha"..... bila shaka alikuwa mwema.
    Hivi ingetokea kwa huyu mwingine watu wangepokeaje?..... Lakini wote mbele ya Muumba ni sawa. Kila mmoja na siku yake.......
    Nikakumbuka wimbo mwingine "mwombee adui yako aishi siku nyingi ili unapobarikiwa ajionee mwe..."
    Wakati mwingine mambo hayawi tunavyofikiri!!!!
    Mimi ni hivi. Wengine mmetafakari je?
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Marlow wa wapi mkuu??
    Sijakusoma ati??
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Sasa Marlaw amehusikaje?
     
  4. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Bora ingekuwa kamkanda wa kuleeee.......kwa mwana wa ngozi maana mshahara wa dhambi ni..........
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni Barlow au Marlow? Ujumbe haueleweki.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    GT wataelewa...
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Marlow si ni muimbaji huyo au ulimaanisha Barlow?
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mwimbaji ,mwingine ni polisi, tuta contrast vp?
     
  9. mimixoxo

    mimixoxo Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kula tano mdau, hapa ningekugongea like fasta, yani watu wanaacha discuss point wanatafuta makosa alipokosea
     
  10. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora ungekufa wewe!!!!!!!!!1
     
  11. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    hao wasioelewa ni waathirika wa facebook-magamba. Big up sn GT mwenzangu
     
  12. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Makamuhanda wote wana tabia za kibabe babe sana. Kwa mfano ni huyu Kamuhanda wa Mwanza ambaye sasa ni marehemu alikuwa anatoka na mke wa mtu usiku wa manane, unategemea nini japo? Makuhanfa wote huwa wanafanana ubabe ubabe.
     
Loading...