Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marlaw afunga ndoa na Besta

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Mar 18, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    ....Msanii wa Bongo fleva, Marlaw, jumamosi iliyopita alimuoa msanii mwenzake, Besta. kila la heri ktk maisha mapya ya ndoa


    [​IMG]
    ....NDANI YA JUMBA AKA SUTI KALI!

    [​IMG]
    ....KIDOLE CHA MARLAW KWA SASA KIKO BUSY...PETE YA NDOA....!

    [​IMG]
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38



    [​IMG]
    [​IMG]
    HONGERENI SANA!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,270
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    Ishu hii ilifanyikia Arusha, na ilikuwa nzuri sana!~

    Bado nawashangaa waandaaji ambao walikuwa wachache sana, lakini walifanya kitu kilichoenda shule, na kwa hakika kitabakia kwenye kumbukumbu za wengi kwa muda mwingi ujao!

    Tunawatakia kila la heri katika maisha yao mapya!
     
  4. L

    Leornado JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mhhhh, Marlow Besta anafugika kweli?

    Naomba Mungu awajalie maisha mema yasio na vikwazo manake kuoana wote masupastaa bongo iahitaji moyo na pesa isiyokauka mfukoni.
     
  5. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,785
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Mungu awatangulie maishani..
     
  6. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,974
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Picha Zaidi Please....
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,180
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 48
    Hongera zao!!Sasa mbona picha za bibi harusi akimeremeta hamna?
     
  8. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Ni nani hawa mmarusi?.
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,816
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    safi sana mtapata familia iliyokatika misingi alali ambayo mungu anataka
     
  10. BCR

    BCR JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MUNGUWANGU awape maisha ya uaminifu wa kweli
     
  11. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,384
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Picha zaidi pliiiiz!
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu mmoja humu JF namlaumu daima kwa kunibania huyu totozi back then.....poa tu
     
  13. M

    Manundu Senior Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Mkuu hebu fafanua hapo kidogo!
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    marlaw atafaid sana nyonga ile
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,470
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Hongereni sana maharusi
    Mungu awatangulia muwe mfano kwa maceleb wenzenu
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,677
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hongera sana Marlaw na Besta, Mungu awabariki na mipango yenu, ngoja tuwapishe njia
     
  17. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,156
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 63
    Banjuka juu,banjuka juu
     
  18. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    besta-1.jpg besta-2.jpg
    Hongera sana Marlaw ingawa roho inaniuma.
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,293
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Samahani sana Wajamani.

    Mie huyu jamaa huwa namkumbuka kwa wimbo huu tu hapa chini.....

    Sidhani kama ntakuwa FAN wake tena..............

    Nina imani WATAMCHAKACHUA na yeye ili awajue CCM ni nini......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,276
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    Mmeshaanza majungu!
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Afunga Ndoa na Punda Jamii Photos Feb 7, 2016
PETIT MAN afunga ndoa na ESMA PLATNUM Celebrities Forum Sep 20, 2014
Afunga ndoa akiwa na MANUNDU NA NGEO KIBAO Mahusiano, mapenzi, urafiki Dec 18, 2012
Mwalimu afunga ndoa na mwanafunzi Habari na Hoja mchanganyiko May 31, 2010
Mjerumani Afunga Ndoa Na Paka Jokes/Utani + Udaku/Gossips May 5, 2010

Share This Page