Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marking scheme ya mtihani kidato cha Nne 2011

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mmasi, Nov 21, 2011.

  1. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo ni vije wadau! Mi ni mefungua hii thread ili tutengeneze making scheme ya mtihani wa kidato cha nne 2011 kwasababu wanaJF ni Great Thinkers.Hivyo ukikumbuka swali lilete hapa jamvini ili 2 lisolve ninawaomba tulete maswali ya kila somo even Mathematics.Pia kutakuwa na Masahihisho mwishoni mwa mwezi wa pili 2012: Kwa wale ambao hawakuwa watahiniwa mwaka huo watashiriki kwa kusolve maswali yatakayo letwa.I WISH WE "LL CONTRIBUTE MUCH.
     
  2. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    QS of Civics >1. What is importances of work. 2.The cause of Road accident in Tanzania.
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    question 2, ulevi, uzembe, uchakavu wa vyombo vya usafiri, madereva kutokuwa na ujuzi wa kutosha, barabara mbovu na chakavu,,,,, na mwishhoooooooooo... Mmmmhhhhhhhhhhh ,,,,,,,,,,,,,,RUSHWAAAAAAA,,,,,,,,
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ili ilete maana lazma uende somo moja moja. Kuna idadi ya masomo zaidi ya kumi. Yote uyaweke sehemu moja. Utapata kitu cha ajabu sana. Njia ya kupata maswali, kuwe na mtu mmoja anatuma mswali yote kwa wakati mmoja sio kila mtu anatuma swali. Maswali yatajirudia sana.
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umekaa ukawaza ukaona hii nayo ni thread yakuanzisha!..nalog off..
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Ameishiwa "IDEA" anafanya kulazimisha sasa.
     
  7. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    umesaau Ngono zembe.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    wewe huku unafuta nini? Fujo hizo kwako si kule..
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kweli dunia ina mambo,sijui kama itawezekana.
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Nalogoff
     
  11. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    hahahahaha,,, mkuu labda hii inahusikaje katika ajali za barabarani ndugu yangu??
     
  12. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiswahili: 1.nini maana ya soga? Tunga soga fupi?
     
  13. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so unapendelea 2open new thread or wat u mean!
     
  14. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiswahili: 1.nini maana ya soga? Tunga soga fupi?
     
  15. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haaaaaya matokeo hayo!
     
  16. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 412
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hakuna thread itakayoboa kama hii..trust me!!! Nani anapenda kujibu maswali hapa??
     
Loading...