Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marketing managers contacts

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ANDENDEKISYE C, Oct 5, 2012.

  1. A

    ANDENDEKISYE C Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Friends,
    I am looking for Marketing Managers in the companies/organization/Hotels listed below; kindly share with me their contact details just in case you have and feel free to introduce me to them. I am working on the advertisement idea that, I am confident they will be interested on to partner with . It is a new business idea.
    Kindly receive my heartfelt thanks for your support.
    1. Simba C...ement company and Twiga Cement company
    2. CocaCola Kwanza
    3. Zantel
    4. Tigo
    5. Vodacom
    6. Airtel
    7. National Housing Cooperation
    8. Tanzania Education Authority
    9. Quartar Airways and Precision airways
    10. Alaf limited
    11. Kempinski Hotel
    12. Serena Hotel
    13. Ubungo Blue Pearl Hotel
    14. Giraffe Ocean View Hotel
    15. Banora
    16. And; any Functional Hall such as Banora etc

    Plse send me the dails thrugh 0763 894508
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Mi ninazo like 10 of the above ila siwez kukupa hivhivi,Ukienda kupresent chini ya kiwango utanishusha na mimi. Show me what u got first, if i like it nitapa mchongo. If i dont baaaaaassss! Ila kukupa tu coz you believe you have an idea? HELL NO!!!!
     
  3. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    come oon!..acha kumbania mjamaa..kwanza its not ideal to share a pertinent business idea jst like thaaat..imagine anaenda kwa receptionist wa one of those companies naye hataki kumruhusu kuenda ndani until amejua details of the discussions..its madness..mpatie hizo contacts mshkaji akapige dili atoke..after all lara1 isn't your real name..na pia si lazima aseme kuwa amepata kutoka kwako..
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Watanzania tuna Roho mbaya sana
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa! Mkuu Pax, hili jina Lara is my real name, seriously. Alaf unadhani nikimpa tu hizo namba akipiga atascore appointment? Thubutuuuu! Im in marketing shit for too long i know the rules! Kinachotakiwa ni kupiga na kusema nimeelekezwa kwako na Lara au flani, hapo Manager atajudge credibility ya huyo muelekezaji interms of 10% atampa apointment soon, coz anajua flani ni mzee wa mishe za ukweli. Akienda by the book, ataambiwa THIS IS NOT GOOD ENOUGH, alaf wazo lile linaundiwa timu ya wazee wa kazi na kuwakilishwa upyaa na linapita. Cha kufanya asitake kufanya mambo individual! Atafute wadau kama kina Rage, Chief Kiumbe, Mwakalebela ambao wana relations na hao managers awagawie % hapo ndo kitaeleweka. In short Events na Promotion za 90% ya hayo makampuni zina WENYEWE. Mjini Mipango sio shule!!!!!!
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Sio roho mbaya, that is professionalism. Wewe haupo in this Marketing Shit!!! Utagawaje namba ya mtu aliyokupa professionaly wakati hujui unayyemgaia ataitumiaaje. JE KAMA ANATAKA KUTAPELI? Watu wana mawazo every day, the matter is HAYO MAWAZO ARE THEY GOOD ENOUGH? Afterall its the way of business, huwezi kufanya kazi ON BELIEF kuwa kila mtu ana jambo la msingi. Ishu tofauti ya Watz na Wakenya, Wa tz tunafanya vitu very LOCAL!!!!!!!! Kama kweli mtu una wazo kubwa hivo, kwanini Usijiunge na Promotion Company ikakurepresent. Hata ukienda huko ukiwa umetokea kampuni flani INAKUWA NA UZITO sio unaenda as a NOBODY WITH BIG IDEAS!!!!!!!
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,668
    Likes Received: 1,002
    Trophy Points: 280
    Kwa mtindo huu tutawapata marekani Mwaka 3000
     
  8. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! Hata tusipowapata WHO CARES!!!! Ishu ni kuwa every game has its rules, Either you play by the rules or you dont play at all!!!!!!!!!!!!Baaaaaaaaaaaaaaaaasss! System iliyopo ni ya unyonyajiii na hakuna wa kuirekebisha. Hata mimi nilivoingia niliboreka. Ila UKWELI NI KUWA IF YOU CANT FIGHT THEM JOIN THEM!!!!!! Hahahaaaaaa!!! WAPI SUGU NA ANTI VIRUS!!!!!! CUF NA CCM!!!!?
     
  9. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yani haka kanchi kangekuwaga mbali sana asee...ila hii ndiyo sababu ya kurudi nyuma
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Hahaaaa! NCHI ISHAUZWA HII KITAMBO!!! Ila mdau MFUNGWA wewe fikiria yaani watu wamekaa ofisini, uende na wazo lako, Mpaka kwa meneja, UMEWAPITA KAMA ZOMBIII, alafu MENEJA NAE KAMA ZOMBIII vile akupitishie MPUNGA MCHAFU, Uondoke urudi happily home!!!! MF!!!! WAO WAKALE POLISI!!!!!!!!!!!! UNAKULA KWA UREFU WA KAMBA YAKO!!!! HAHAHAHAAAAA! LA MSINGI NI KUGAWANA UMASIKINI!!!!
     
  11. A

    ANDENDEKISYE C Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru wote kwa majibu haya, mimi naona kwa wazo lilivyo litakuwa faida kwa kampuni hizo, kampuni yangu pamoja na watanzania wote watakaonufaika na matangazo hayo, kwa maana mbinu ambayo nimebuni inalenga kusambaza habari kwa haraka zaidi. Naomba mwenye data, kama uliyesema unazo naomba ni PM tuongee mengine yote tutajadili zaidi. Kikubwa tujue tunahitaji kujenga nchi kwa pamoja. Na mimi nikiwaona hao, nitawaambia kuwa wewe ndio umenipa contacts hizo. na nitakuwa tayari ku-share CV yangu kwao ili wajue wanawasiliana na nani.
     
  12. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wish you the very best ndugu yangu Christopher..hope u've been good..I blv nlikuona mara ya mwisho pale IPS posta kabla hujaenda UK
     
  13. m

    mama dunia JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie ilishanipata hii, unasema kweli kabisa!!
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thanks Lara,, Umenikumbusha mbali.
    In Bongo it does not matter what you have in your mind but who you have on your side..
    It suck, lakini ndiyo ukweli wenyewe kwenye hili Linchi la Mafisadi...
     
Loading...