Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mark zuckerberg aoaa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by dachy12, May 20, 2012.

  1. d

    dachy12 Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    after being named one of the billionaires on planet..jamaa naona kahalalisha na.demu wake wa.muda.mrefuu congrats sanaa.
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeshindwa kuweka space, umeweka nukta? Huyo Mark Zuckerberg - aliyeanzisha FaceBook, wewe unadhani kila mtu anajua hilo jina? Weka details kwa urefu. Habari hii peleka Facebook, itapata mashiko kule.
     
Loading...