Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mark mwandosya unalalamika.......!! Wengine wafanyeje.........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jul 13, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    mjumbe wa halmashauli kuu ya taifa NEC kupitia CCM. ametoa kitabu kinachoelezea uozo, na mizengwe aliyofanyiwa yeye kuanzia ngazi ya tawi, kata hadi wilaya, ili asichaguliwe kuwa mjumbe wa NEC akiwakilisha mkoa wa Mbeya. Namsifu kwa kutuhabarisha wengine kupitia kitabu chake hali ya kuwa yeye bado ni mjumbe wa NEC.(umethubutu) hivi ni sahihi kuandika nakujivua nguo bila kuchukua hatua..............?
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Wee vipi? si ndio maana kaandika kitabu, usome ujue na kuchukua hatua WEWE!
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    labda hufahamu uzito wa kuwa mjumbe wa NEC, hiyo nafasi alonayo ni ya MAAMUZI Na UTENDAJI,anatoa kitabu ili auze.? kama kashindwa yeye kwa ngazi hiyo anasubiri nini huko......... CCM
     
  4. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu ni yule aliyepewa sumu na Nape??au na Rostam??mana haya makundi yananichanganyaga sana kuna yule mwingine wa Mbeya nae alikuwa anazunguka makanisani kumchafua baba Riz wani ,nasikia kapewa Ufull minister kakaa kimya kabisa,nae alipewa sumu na Mamvi au Mtemi?
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Anataka ccm wamzibe mdomo na mabilioni kama kawaida yao, ndo maana wanatoa shutuma nusunusu
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akachukue hatua kwenye maisha ya mtu mwingine na yake na nduguze nani atamsaidia?
     
  7. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    kama anaipenda tz basi aachie uwaziri usio na wizara

    anakula na kunya bure tu kazi hana
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Ni mwanzo mzuri, tusubiri na kitabu kingine kutoka kwa؛‎ Hans Kitine, Jen. Mboma na Philip Mangula
     
  9. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    kwa nini asitoke naona analalama tu
     
  10. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mwenye dondoo za hicho kitabu atupatie sie tulioko Tanganyika itachukuwa karne kukipata...Dibaji yake iwekeni humu jamvini basi!!!!!!
     
  11. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Hivi viongozi wetu ni watu wa namna gani? Chama hiki ndiyo chama alikuwa anakisifia na kwa hiari yake ameingia mwenyewe. Ssa kama unaona kuna udhaifu na ni mjumbe kwenye vikao vya juu kabisa vya chama kwa nini asiongelee huko???
    kama anaona hakikidhi haja si atoke tu AVUE GAMBA AVAE GWANDA au ni kwa kuwa zile ndoto za urais zimeyeyuka??? Ama kweli ile hadithi ya sungura na zabibu ni valid hadi leo.
     
Loading...