Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mario Gomez - Appreciation!

Discussion in 'Sports' started by ndetichia, Mar 14, 2012.

  1. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    leo gomez kaonesha kuwa kufunga magoli zaidi ya matatu katika mechi moja inawezekani ni baada ya kushusha kisago kwa wababe wa manure, fc baseball.. bayern kashinda 7 bila..

    yeye katika uefa msimu huu ana magoli kumi..
     
  2. F

    Fraddle b JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kidogo apige 5 kama mesi
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ahaa! Gomez kajitaidi sana; Messi iz a man of da next level.
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,606
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Msimu huu kama wewe ni striker halafu hujafunga hat-trick basi una matatizo
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hata gomez sema roben alimbania angefunga goli la tano nakua kama mesi ila dogo cheza yake ya ajabu sana..
     
  6. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unatusema rooney ??
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    nakuona we kenge wa man city unavyojifariji!
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa hata ukiwaufuatilii bundas jamaa anajua kufunga na ndio anamfutia mesi kwa hiyo wewe mchimba chumvi utakufa nalo..
    kheee kheee kheeee na bado...
     
Loading...