Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MARIO BALO-GOALS..... WAZUNGU WATAIKUBALI TU BLACK...!! proudly african

Discussion in 'Jamii Photos' started by stineriga, Jun 29, 2012.

  1. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    [​IMG]

    Wa-ITALY NA UBAGUZI WAO KWA MARA YA KWANZA WALIMCHEZA MTU MWEUSI KWENYE NATIONAL TEAM YAO, NA AMEWABEBA HAWATASAHAU... THEY GOT RESPECT NOW..!!

    WAJERUMANI NA UBAGUZI WAO JANA WALICHOFANYWA NA MTU MWEUSI HAWATASAHAu HIZO KUMBUKUMBU...!!

    proudly african
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ndio maana Baloteli haachi kufanya vibweka kila akiingia uwanjani.
    Jana sikuona wakimziba mdomo, sijui ni kwa sababu alianza tofauti na mechi dhidi ya Ireland aliyotokea bench, baada ya kufunga goli akawa anabwabwaja hadi mchezaji mwenzake akaamua kumziba mdomo.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wataisoma tu, na kwa jeuri kocha akampumzisha baada ya dk 45 ili ajiandae kuwatungua Spain.
     
  4. M

    Michael kasebele Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amenikosha sana balloteli kainyanyua ngozi nyeusi.nyeusi stant upppp...
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    jana fully raha.................kitu balotelliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  6. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    nilikuwa nataka amuache apige nyingine 2 kwenye kipindi cha pili...wahispania na wenyewe wataisoma.... MARIO BALO-GOALS lazima awalize...!!!
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    wazungu wataikubali tu black hata kama hawatakiii....

    [​IMG]
     
  8. sister

    sister JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    wameshamkubali sema tu hawataki kuliweka wazi hilo.................ila kimoyo moyo wanamkubali balaaaa.
     
  9. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Uko sahihi,wangemuacha angeweza kuongeza nyingine kama 3 hivi,maana kipindi cha pili Italia wamekosa magoli kama matatu ambayo nina uhakika kama angekuwa amesimama huyu mlume basi Ujerumani wangemsimulia mweusi huyu milele..
     
  11. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wacha weee!!!!!. Kwa nini usiseme "sister" kama umemzimia Balogoaal?. Kama uko full kumzimia ni PM nikuunganishe.
     
  12. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama mweusi mwenzangu ninajivunia na anakubalika popote,anapaswa awe mchezaji bora katika EURO2012, lakini linapokuja timu za taifa, kwangu yeye ni Muitaliano kama akina Pirlo, na kwa hilo niko pamoja na Spain "hata kama Super Mario atatufunga 5-0.
    Ninawakribisha jukwaa la Michezo Jumapili saa nne kasorobo (20:45). Kipenga cha mwisho ndio mwamuzi.
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Lakini amejariwa sura ati...
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Asante baba umetukaribisha tutahudhuria, ila usikimbie tu maana usipoanzisha thredi mimi nitaanzisha..
     
  15. sister

    sister JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    hahahah............uchizi wa balotelli ndo unaniachaga hoi na jana nilipenda washinde na wakashinda kweli ndo furaha yangu mkuu.
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    sura haifungi magori mkuu.........
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Forza the azzuri, niko happy mnoo wajerumani bye!!!
     
  18. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wacha awachape bana ndo wajue NGUVU ZA KING KONG! Ha ha haaaaaaaaa raha sana!
     
  19. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tayari thread ya EURO 2012 ipo, hakuna haja ya kuanzisha nyengine. Muhimu ni kuhudhuria tu.
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Balloteeeeeeeeeeeeeeliiiiiiiiiiiiiiiiii safi sana bado Spain.
     
Loading...