Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"MARINI HASAN MARINI" wa TBC amesahaulika ukuu wa wilaya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by William Mshumbusi, May 10, 2012.

  1. William Mshumbusi

    William Mshumbusi JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa anavyoongea kwenye tuongee asubui, mijala anavyoipamba selikali. Anasifu kila kitu na asiyeweza kukosoa lolote kuhusu selikali. Na mkosoaji mkubwa wa upinzani.

    Mtu aliyesaidia wajinga wengi kuzidi kuipenda Kipindi cha JAMBO TANZANIA na Welevu wote kuhamia BARAGUMU ya CHANEL TEN.

    Huyu mtu nahuhakika akitema mate lazima ni ya NJANO. Ukimkata damu lazima itakuwa ya KIJANI. Vipi asahaulike? Da pole malini.
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ni mzanzibar. mheshimiwa kaona akimchagua wadanganyika watapiga kelele
     
  3. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,121
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Labda atapewa u RC.!
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si unajua huyu jamaa anavyoteua asubuhi na jioni,bado kuna wabunge 3 wamebakia huwezi jua huenda Mariiiiiini Hasani Mariiiiiini akawa ndani.tuvute subira
     
  5. jimjamtz

    jimjamtz Senior Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaa kimeo sana!
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani watu wanalia kukosa ukuu wa wilaya,,,, wangekosa ubunge ingekuaje...kwa nini mtu atake kua mkuu wa wilaya leo hii zaidi ya PESA....sioni...
     
  7. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Marini na kusafiri kote kule na JK nje ya nchi - Amesahaulika!. Namshauri asivunjike moyo, labda atakumbukwa kwenye ukuu wa mkoa. Yeye na swahiba wake Efreymu Kibonde.
     
  8. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    huyu Marini ni ovyo tu, naona kiburi ni kitu anachojivunia.
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuanzia sasa nawadharau wakuu woote wa wilaya! Kumbe ni wafadhila?.
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    tulimkosakosa kichapo jangwani kampeni za 2010,amshukuru mbowe na policcm
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    asubui = asubuhi

    selikali = serikali

    Marini = Marin

    nahuhakika = nna-uhakika

    Welevu = werevu

    malini = Marin
     
  12. s

    sawabho JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    nna-uhakika = nina uhakika
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kumbe bwebwedo
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    "nna" ndio Kiswahili sahihi, "nina" ni tusi Kiswahili.
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nna-uhakika= nina uhakika
     
  16. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu William, Mmewasiliana na Marin kujua kama aliahidiwa au alikuwa anautaka huo ukuu wa

    wilaya akatoswa? Au pengine waandishe
     
  17. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Atapata, nadhani JK kapitiwa, jitu linajikomba kama nini, kama vile jike linalotafuta mwanamume. Tunajikomba lakni limezidi tena hadharani bila aibu
     
  18. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwani uDC ni cheo specific kwa waandishi WA habari?
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Atapewa kazi ingine we subiri
     
  20. S

    Swalihina New Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nahisi rais jk na washauri wake si wajinga ni watu makini wanajuwa wanacho kifanya wametumia vigezo ambavo sisi si waelewa hebu tuweni na subra
     
Loading...