Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marin Hassan wa TBC jichunguze...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa Mjengoni, Sep 1, 2010.

  1. Wa Mjengoni

    Wa Mjengoni JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi katika kipindi cha jambo TBC ulikuwa unamhoji Mama mmoja Katibu wa Chama cha Waandishi wa habari Tanzania alikujibu wazi kuwa kitendo cha Mwandishi wa habari kuegemea wazi upande mmoja kinamaanisha hajui aliyofundishwa kwenye taaluma hiyo na hivyo ana kiwango cha chini. Wewe ni mmoja wa hao waandishi wenye viwango hivyo kwa sababu unapenda kulitumia jukwaa la Jambo Tanzania hasa baada ya mapitio ya magazeti kukejeli vyama vya upinzani. Binafsi nishakusikia mara mbili:

    Mara ya kwanza: "Hawa akina Dr. Slaa wasindikizaji tu...... au unasemaje Bw. (Msomaji wa magazeti)" ...bahati nzuri huyo msomaji anajua profession yake hakukuunga mkono, simply alisema tungoje oktoba mwishoni.

    Mara ya pili: "Walisema watu wao wana viwango sasa huyu darasa la saba, vipi tena" ukimaanisha Mgombea mwenza wa CHADEMA.

    Kwa taaluma yako hutakiwi kusema hivyo unless unavua utangazaji na kuja kwenye ulingo wa siasa. Vilevile usitumie kipindi hiki cha Jambo kujitetea kwa yale yaliyojiri siku ya ufunguzi wa kampeni za CHADEMA jangwani. Leo ulisema Mh. Lwakatare aliwafukuza waandishi wa TBC. Ni vizuri ukiongea hivyo na mwenyewe awepo hapo kwenye kipindi, na ndio taaluma inataka.
     
  2. edwinito

    edwinito Senior Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa mjengoni, kwanini unajitafutia maudhi? Why watch this TV station! Thank God mimi kwangu haipatikani!!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbayuwayu
     
  4. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Well written! I support 100%
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kinachouma ni kuwa ni kodi zetu zinatumika....hawa wajinga wanadhani ni hela za mfukoni mwa Kikwete
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo la watu kama akina Marin ni kwamba wanalinda mifumo inayowakandamiza wao wenyewe. Huyu Mwandishi ukimuona kwenye kipindi utajua ameukata lakini ukimkuta anagombania daladala utadhani naye ni miongoni mwetu. Akipewa ziara tu ya kwenda na hao mafisadi yeye tayari meno nje.

    Kama angekuwa mbwa angekuwa anabiligisha (kutikisatikisa) mkia kwa kwenda mbele
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu hana akili kwa nini awaumize kichwa hata watanzania wanajua
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huyo Mzanzibara ndivyo alivyo, ana tabia za kujifanya mjuaji sana wa mambo.

    Lakini inaonekana kuna mpango maalum wa kuitangaza ccm na kuwabania nafasi vyama vingine, issue ya jumamosi kwenye uzinduzi wa kampeni za chadema imewasaidia kutafuta kisingizio cha kutorusha hewani habari zao.

    Lakini kwa kuwa wanatumia kodi zetu tutawabana hadi waache upuuzi wao.
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu hana akili kwa nini awaumize kichwa hata watanzania wanajua
     
  10. e

    emalau JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 968
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Kile kibano alichopewa mpaka akaenda kujisalimisha kituo cha polisi bado hajakoma tu? TBC niliwataadhalisha toka mwaka 2005 kwamba kwa tabia yao ya upendeleo wa waziwazi haki yetu tutaitafuta kwa nguvu. Mkong'oto ameanza kuupata yeye tukimaliza hapo tunakwenda kwa Tido ambaye inaonekana ile tabia ya Mtukufu rais Daniel Arap Moi haijamtoka !
     
  11. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    With time kama TBC kama Taasisi wanajirekebisha, leo tar 01/09/2010 niliweza kuona TBC ikicover hata wagombea wa vyama vya upinzani wanaotembea nyumba kwa nyumba.

    Nashauri aliyeanzisha thread hii achukue hatua kuhusu matamshi ya Marin Hassan akitaja siku, tarehe na maneno ailyotamka na kwa kupeleka malalamiko hayo Baraza la Habari nakala TBC tuone kama hataacha kupayuka payuka
    .

    Hiyo ni haki ya wasikilizaji chini ya sheria zetu za habari.
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    ......hana tofauti na EPHRAIM KIBONDE....all these two were failures kwenye nyumba ya kuta nne....nisisemaga hata kabla kampeni hazijaanza kuwa huyu marin....ana tatizo na nilitaka tujuwe kiwango chake cha elimu.......maana hata ushabiki wa mwandishi msomi hupelekwa kisomi...sio kijinga...

    Kinginge ni kuwa Marin hata namna anavyohoji watu anakosa adabu....utaona namna wageni wake wanavyokuwa uncomfortable na yeye hushindwa kuwasoma..inawezekana anataka kuwaiga watu kama TIM SEBASTIAN ambaye huuliza maswali ya papo kwa papo...ambapo akimuhoji mtu mwenye akili nyepesi kama JK itaonekana kama anamdhalilisha...

    Tatizo la Marin ni kutokuwa na ufahamu wa kutosha ...wakati anafanya mahojiano...na kujifanya mjuaji .....na zaidi analo tatizo kama la Mwakwaia la kutompa mtu anayemuhoji muda ..na kutaka kumpeleka kule anakoamini yeye badala ya kumuacha mgeni atoe mawazo yake .....
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hili jamaa mi sitaki hata kuliona na upara wake
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    You have said it well. Hawa watu walio shallow wakapewa vipaza sauti wamejipa kazi ya kuwa walimu wakuu. Kibonde sasa hivi amebobea katika kazi hiyo...anajitahidi kwa nguvu zake zote kuhamishia uwezo wake mdogo wa kufikiri kwenye fikra zetu watanzania.

    Nampa pole sana maana kama hatabadilika safari yake mbona itakuwa ngumu sana kwenye hii world inayohitaji competence,
     
  15. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Huyu mtangazaji anapaswa aachishwe kazi hiyo mara moja, hasa kama anatangaza kwenye televisheni ya taifa. Amevunja maadili ya kazi.
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hasan marina na Kibonde hawajui kuwa wao niwatumwa tu wa mafisadi?
     
  17. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote Form Seven, wataweza kujua kweli?
     
  18. M

    Martinez JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Siku zote katika maisha lazima ujue kuwa kuna WATU wananunulika. Wako pale kuhakikisha mafisadi wanaendelea kuimaliza nchi bila bughudha. Hawajui umuhimu wa upinzani katika kuifanya serikali ifanye kazi. Ni kama mbwa wa mkoloni enzi zile!!!
     
  19. M

    Maega Senior Member

    #19
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Licha ya ujuaji wake,Marin amejaa dharau,na ubabe wa wazi wazi hadi kwa watangazaji wenzake yaani ni kichefuchefu hata kumuona anaongoza kipindi cha jambo :glasses-nerdy:
     
  20. D

    Dopas JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mnafiki mkubwa huyo, asijisingizie kutafuta kula yake.
     
Loading...