Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marie stopa-Kimara saa mbili Usiku imefungwa!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Feb 28, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hivi hizi ni Hospitaly,Clinic au Dispensary coz mtu unaenda na mgonjwa saa mbili wamefunga hawatoi humuma maana yake nn?au pengine ni Dispensary watuambie tujue moja inauma sana wadau hebu nisaidieni!!!!!!!
     
Loading...