Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maridadi sana tai shingoni sigara mkononi

Discussion in 'Entertainment' started by THINKINGBEING, Oct 22, 2011.

  1. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba mnikumbushe ni nani yule aliyepiga wimbo wenye kionjo hiki "maridadi sana...tai shingoni sigara mkononi,lakini hawana fedha mfukoni...
    Atakayenikumbusha pia aliyepiga wimbo wenye kionjo hiki "Hawae.... P.O.P...wengi wamelazwa hosptalini na kuwekewa P.O.P shauri yako Hawa" nitamshukuru sana.
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wimbo wa Maridadi uliimbwa na kundi la VARDA ARTS
     
Loading...