Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mariam Migomba wa TBC1

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Magane, Jan 22, 2012.

  1. M

    Magane Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana jf salaam alekum, moja ya waandaaji wa vipindi vya TBC1 ninayemuadmire ni Mariam Migomba. Dada huyu ninampa credit kwa jinsi anavyoendesha na kukimudu kile kipindi cha Taarabu. Mimi siyo mpenzi wa taarabu lakini huyu dada ananifanya nianze kuwa na positvie attitude towards taarabu music.Mwenye habari zaidi za dada huyu atujuze.
     
  2. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acha wewe ...ushampenda
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari gani zake unazozitaka?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mke wa mtu...na si msagaji
     
  5. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ungejua alichokifanya Singida mwishoni mwa mwaka jana kwenye onyesho la taarabu, labda ungekuwa na msimamo tofauti.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahah,ni onyo au Tahadhari?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Alifanya nini? Funguka...
     
  8. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kafanya nini kwani? Mbona mwanamama wa watu yuko vizuri tu. Hata mimi namkubali sana
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ukiambiwa utaendelea kumkubali?
     
  10. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alifanya nini?
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Vp ule weupe, ni wakwake?
     
  12. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mambo ya taaarabu hayo,anayapatia
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,768
    Trophy Points: 280
    wakawaida tu wapo watu wanafanuya mambo na jamii inawatambua,huyu labdamabingwa wa vigodoro ndo wanamjuani maoni yangu tu
     
  14. Yusomwasha

    Yusomwasha JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2016
    Joined: Dec 5, 2014
    Messages: 2,094
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    namkubali sana huyu mdada
     
Loading...