Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maria darasani - sunday skul

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Natty Bongoman, Nov 5, 2010.

  1. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maria hakuwa mwanafunzi bora darasani Sunday school. Kawaida yake, husinzia darasani.
    Jumapili moja, mtawa mwalimu aliamua kumuuliza Maria maswali, bila kutambua Maria keshasinzia.
    Swali la kwanza, “Maria, ni nani alieumba ulimwengu?”
    Joji chizi aliyeketi nyuma ya Maria alikuwa na sindano (pin), uchizi ukimvamia – Joji kaamua kumchoma Maria sindano.
    Maria aliruka akipiga yowe “Mungu wangu!”.
    Mwalimu Mtawa akifurahishwa na jibu, “vizuri Maria”.
    Maria aliketi na kuendelea kusinzia.
    Baadaye, mwalimu akiwa na swali lingine, akaita, “Maria, nani ni bwana mwokozi wetu?”.
    Joji alirudia uchizi wake na sindano, Maria akaruka tena na yowe - “Yesu Kristooo, mi…”
    Mwalimu Mtawa akakatiza furahani, “vizuri sana Maria!.”
    Maria aliketi na akarudi usinzini japo na hasira sasa.
    Usingizi ukimpanda Maria, mwalimu akamwita na swali jinginelo, “Maria, baada ya kuzaa mtoto wa kumi, Hawa alimwambia nini Adama?”.
    Joji chizi bila kuchelewa akamchoma Maria sindano…
    Mara hii Maria aliruka hasirani akifoka, “Pumbaff! Ukinitoboa na sindano yako tena! ntaivunja kabisaaa!”
    Boom!… Mwalimu Mtawa alianguka akishazimia…
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    :doh::doh::doh::doh: Poor Me
     
  3. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alizimia baada ya kuchomwa ile sindano au alisinzia baada ya kuchoma ile sindano?
    Joji chizi naye haachi kuchoma choma wenziye..
    Naye Maria mbona hajifunzi mpaka anasinzia na kuchomwa.
    Mwalimu Mtawa naye vipi mbona anatoa mafundisho kwa upendeleo, hajui ni hatari hii kwa hawa wawili? Je? Wataaminiana au ndo kila mtu atajali milki na mamlaka zake?
     
  4. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo huyo mwalimu alikuwa akimfundisha Maria tu siyo darasa zima siyo?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    :smile-big::smile-big::smile-big::smile-big:
     
Loading...