Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marende declares Kibaki nominations unconstitutional.

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Shakazulu, Feb 17, 2011.

  1. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  2. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Hilo ni bunge huru. Huwezi kulinganisha na bunge la TZ.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    hili bunge la Kenya balaa, hawapokei tu eti kwakuwa rais amesema. Off-course bado wanajiattach sana na kabila za wawapendao!
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    By all stds Kenyans are surfing on the right direction.
    Wanashughulika na impunity kwa sasa, wakivuka hapo Kenya itakuwa undisputed power house east and central africa.

    Huku tumeng'ang'ana na mipasho 'wee Zitto nakwambia kaa chini' au 'usilete dharau W/Mkuu anaweza kusema uongo?, leta ushahidi'!

    Tulikuwa na fursa ya kuwaadhibu 2010 hatukuitumia tukaishia kuwajeruhi tu, wacha watuadhibu tu.
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyo ni spika ambaye anatoka chama cha waziri mkuu raila ambaye amepinga huo uteuzi kwa vile anadai hakushirikishwa. Haya tusubiri wapigane ngumi bungeni kama ambavyo ilishatokea miaka ya 90
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    This is very true and advanced democrasy!let us learn from our neighbor kenyans!!
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hakuna cha ngumi mkuu !jamaa katiba yao ipo very straight forward!!
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kuna Wabunge wanamuunga mkono raisi Kibaki kwamba yuko sahihi kuwateua kuna upande unaomuunga mkono waziri mkuu raila kwamba hakushirikishwa kwenye kufanya uteuzi, hivyo ni batili, hapo ndipo pananipa hofu ya kuzuka ngumi
     
  9. k

    kahungu Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Marende ameonesha njia kwa maspika wa mabunge yetu. Katiba inataka uteuzi wa vigogo hao ufanywe kwa kushauriana....Kwetu hapa tunabadili kanuni ili mradi matakwa yetu buinafsi au ya kundi flani yatimizwe. Mliopewa ridhaa watumikieni waliowatuma
     
  10. s

    sailij New Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili litumike kama masasa/ darasa tosha kwa mama Makinda,lakini cjui kama desa linapanda..yaani hapo kuna kazi kweli-kweli!!! kwani inabidi achague kati ya kumtumikia kaizari au mafisadi
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Most of National Assembly speakers in Africa's countries are ruling party/governrment stooges contrary to Kenya
     
Loading...