Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekebisho ya Katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Columbus, Nov 21, 2011.

  1. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimeipitia katiba ya Tanzania upya, nimekuta kuna baadhi ya vipengele vya kujadili
    1. Tume huru ya uchaguzi
    2. Umiliki wa ardhi
    Changia vingine>>>>........
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mambo ya viraka ndo hatutaki.sasa marekebisho ya nini?hapa kinachonuka ni katiba mpya ya wananchi tu.mia
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,112
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    3.madaraka makubwa ya rais
    4.aina ya muungano/kuwepoau kutokuwepo
    5.ukubwa wa mabaraza la mawaziri
    6.Roles za wakuu wa mikoa/wilaya-kuwepo/kutokuwepo
    7.mali zote zilizokuwepo kabla ya vyama vingi kurudishwa mikononi mwa wananchi kutoka ccm
    8.kuondolewa adhabu ya kifo
    9.ukomo wa ubunge na namna ya wapiga kura kumuondoa mbunge wao asiyewatumikia ipasavyo na au akipatikana na kashfa
    10.kifungocha maisha na kufilisiwa mafisadi
    ;;;;;;;;;;;; Endeleza
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bwanae hatuhitaji marekebisho ya katiba iliyoonza TUNATAKA KATIBA MPYAAAAAAAAAA
     
  5. R

    Real Masai Senior Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa hoja ni katiba myaaaaaaaaaaaa tu, jamani hoja ya vipengele ya katiba ya ss ni ya nini................HATUTAKIIIIIIIIIIIIIII
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Subiri utoe maoni yako pale wakati utakapofika. Usituchanganye hapa!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    katiba mpyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hili suala la mazingira mnasemaje !! ni suala pana lakini sio vibaya kama tutaanza na kuilinda misitu yetu kwa manufaa ya watoto wetu kwani kwa hali hii inavyooedelea misitu itageuka kuwa historia. Nayo iingie katibani.
     
Loading...