Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekebisho sera ya elimu(MUHIMU)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mzee wa Gumzo, Jul 1, 2008.

  1. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #1
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "SERIKALI ipo katika mchakato wa kuifanyia marekebisho makubwa sera ya elimu na mafunzo ya ufundi, Naibu Waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Gaudentia Kabaka, aliliambia Bunge jana.
    Akijibu swali la nyongeza la Goerge Simbachawene (Kibakwe-CCM), Kabaka aliwataka wadau wote wa elimu ambao wana maoni kuhusu sera hiyo, wayapeleke wizarani ili yajumuishwe katika mchakato wa mabadiliko hayo.
    Alitoa jibu hilo baada ya Simbachawene kuitaka serikali kuruhusu wanafunzi wanaofeli mitihani ya darasa la saba, wakariri darasa kwani elimu ni haki ya msingi ya kila Mtanzania kama inavyoelezwa katika katiba."


    Haya jamani wadau wa elimu wakati ndio huu tuyapeleke maoni wizarani.
    Tukumbuke kuwa kwa muda mrefu tumekuwa tukilalamikia sera mbovu ya elimu Tanzania ambayo hailengi kumsaidia mtoto wa kimasikini na aliyeko katika mazingira duni kufaidi elimu anayoipata.

    Tunataka elimu ya msingi iwe inatoa stadi za ufundi kusudi mtoto anayekosa nafasi ya kuendelea na elimu ya sekondari kuweza kuyakabili mazingira yake kwa kutumia ujuzi atakao kuwa ameupata.

    Kwa ujumla yapo mambo mengi kuhusu elimu tunayotakiwa kuyajadili na kupendekeza marekebisho kwenye sera ya elimu.

    Tufungue mjadala hapa na tupeleke maoni wizarani kwa manufaa ya taifa letu!
     
  2. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Similar thread here.



    .
     
Loading...