Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekebisho JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GY, Jun 24, 2010.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tumeona namna JF ilivyoboreshwa na kuwa na mambo mengi zaidi. Lakini mimi kuna kitu huwa bado naona kama kinapunguza sana ladha ya JF

    Mosi: Mtu anaruhusiwa kupost thread nyingi atakavyo na wakati mwingine unakuta zote zinazungumzia kitu kimoja...INACHOSHA

    Pili: Kuna mijadala ambayo huwa ni mizuri sana ila huwa inaharibiwa na watu hasa pale wanapoanza kuichukulia ni personal badala ya kuiendeleza kama ambavyo muanzishaji alivyolenga: INAKATISHA TAMAA

    Tatu: Ingawa ndio kwenye msafara wa mamba hata kenge wamo, ila kenge wakizidi inakuwa ni msafara wa kenge wenye mamba....pumba zimekuwa nyingi kuliko mchele sa sijui hiki ni chakula cha kuku ama binadamu: INAUDHI

    Nne: Bado upo ubaguzi sana kwenye nani anaruhusiwa kupost thread yake wapi...mfano jukwaa kuu ambalo ni jukwaa la siasa (uone namna watanzania wanavyopenda blaablaa) huwa linatumiwa zaidi na watu fulani hata kama walichokipost hakihusiani na siasa: HAIHUU

    Tano: Ingawa slogan ya JF ni "where we dare to talk openly", ukitazama kwa makini utaona kuwa slogan hii ingepaswa kuwa (kama nilivyopata kusema huko nyuma) "where we dare to talk crazily": INATIA AIBU

    Sita: .............ongezea na wewe uliyoyaona


    All in all, moderators mnajitahidi sana, hasa kwenye ku-ban watu sikuizi.....na huenda kwa ari zaidi, nguvu zaidi na kasi zaidi, mtani-ban na mimi kwa niliyoyasema

    I am responsible for that!
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi nilidhani unazungumzia marekebisho ya system, kumbe unazungumzia mabandiko?! Weka heading vizuri.
     
  3. GY

    GY JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    As far as you understand what I mean, its enough
     
  4. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu unataka tuendeleze vipi wakati hayo ni mawazo na utafiti wako ulioufanya! Labda ungetoa pia mawazo mbadala kwenye moja ya thread zako jinsi ambavyo wewe umekuwa muadilifu kwa hili.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kasheshe :A S-rose:
     
  6. GY

    GY JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tayari yaleyale ya kuchukulia vitu personal..soma namba mbili hapo juu
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mimi naona acha mambo yaendelee kama yalivyo,tuko wengi sana hapa JF kila mtu na akili zake.Pale unapokuta PUMBA,vumilia...chapchap tafuta ulipomchele ufaidi.Mods wanajitahidi sana sana na siku zote nashangaa wazimuduje kazi zote hizi mathread kibaoooo kila siku.
     
  8. GY

    GY JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Firstlady1 yani wewe kwenye chakula huwa ni kama pilipili ivi,,,,,watia ladha tu basi
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe to some extent!...Japokuwa unaposema pumba zimekuwa nyingi sielewi its from what point of view!, maana wewe unazoona ni pumba wenzio ndo wanaona ishu, na ishu zako watu wengine wanaweza kuona PUMBA, labda unge'cite live examples za hizo pumba ili tuzichambue kwa pamoja na tuone zinaangukia zaidi wapi!....

    Na je unaposema JUKWAA KUU ni lile la SIASA, Hii imetangazwa lini, au mimi niko nyuma ya wakati?...Hivi kuna majukwaa madogo hapa, au yapo yanayokosa wachangiaji, ndo ukayaita madogo!..Anyway, u r entitled to all what you said, na sioni kwanini unahofia MODS kukukamata mapembe, hujamtukana mtu mkuu!
     
  10. GY

    GY JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naweza kuanza ku-justfy baadhi ya niliyoyasema...mfano wa hoja namba nne hapo juu ni kama ifuatavyo: ukienda kwenye jukwaa la siasa hivi sasa utakuta thread iliyowekwa jana na somebody TRACE yenye kichwa cha habari: "Startrimes ipo nyuma ya nani?".....sasa hili linahusiana vipi na siasa..hata nilipoisoma haikuwa na uhusiano wowote na masuala ya siasa
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni mtazomo tu.
     
  12. GY

    GY JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwanza ni sahihi kabisa uliyosema kuhusu jukwaa kuu,,,kunradhi kwa kutosema hapo awali kuwa hiyo ni kwa mtazamo wangu hasa baada ya kulifuatilia kwa muda sasa na kwa kutazama vigezo fulani kama idadi ya viewers, threads na posts,,,,pia namna ambavyo limekuwa likitumiwa na mods toka huko nyuma kwa matangazo mbalimbali...but well linaweza kuwa lisiwe hivyo kwa wengine

    Hilo la pumba aaa sidhani kama linahitaji sana justfication....unaweza kupitia threads mbalimbali ukajionea mwenyewe...na hata kwenye hii niliyoianzisha utaona sasaivi pumba zitaanza kuja,,,and as u said huenda hata haya yangu ni pumba tu,,,so pumba kwa pumba unapata nini sijui
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huyu bwana anataka kulazimisha akili zake tuzichanganye na za kwetu!!
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hii siyo ishu wakati mwingine mtu hupost topic kwenye jukwaa lisilohusika lakini baada ya Muda MODs huipeleka kwenye jukwaa husika maana siyo ishu ya kusema uifungulie topic na siyo kosa mtu kupost topic kwenye Jukwaa lisilohusika wengine bado wachanga wa ving'amuzi.

    Hata ya kwako kutokana na uliyoandika ungeipeleka kwenye Jukwaa la complain na siyo kwenye Hoja Mchanganyiko kama kweli uko 'smart':dance: ila pengine na wewe ni mmojawapo uliyeshindwa kujua hii post yako inafaa Jukwaa gani.
     
  15. GY

    GY JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    We need an orientation for that....kwangu mimi hii sio complain..ni hoja tu

    Na ndo ninayoyasema hayo, badala utazame kilichoandikwa, unakimbilia kumu-attack mtu personally

    Na yoooote niliyoandika hapo juu nimesema yanapunguza ladha tu ya JF sikwamba yanaondoa maana na kazi nzuri inayofanywa na MODs na wachangiaji...ebu soma tena iyo thread yangu, na kwakuwa unaonekana mkongwe utaelewa yapo yenye maana yakufanyiwa kazi
     
Loading...