Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani yatoa tahadhari kwa raia wake kuhusu Zanzibar travel

Discussion in 'International Forum' started by Hofstede, Aug 31, 2009.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Wizara ya mambo ya nje ya marekani imewaonya raia wake kutotembelea Zanzibar kutokana na vurugu za uandikishaji wapiga kura. Je tahadhari hii ina athari gani kwa demokrasia ya Tanzania na uchumi wa Zanzibar kwenye upande wa utalii.

    Source: http://www.travel.state.gov/travel/cis_pa_tw/pa/pa_2689.html
     
  2. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Government is worried, why not kama hakuna amani!? Zingatia kwamba mazingira ya kwao na kwetu tofauti, kama we unaona kuna amani kwao bado wanamashaka...

    B.
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo faida ya fujo, na kisiwa chao kinachotegemea utalii watajikuta wanakula mawe siku moja kama hawatajifunza. hata mimi napenda wasiende kabisa, kwasababu wanaweza kudhurika na fujo hizo za hawa watu wenye msimamo mkali kwa mambo hata yasiyo na maana.
     
  4. w

    wasp JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2009
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya utalii sio ya muungano yakhe. Hacha waipatepate kwa kukosa forex maana waliwaadaha sana CUF na changa la macho la muafaka.
     
Loading...