Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani yapata PIGO lingine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 6, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Zaidi ya wanajeshi 30 wanasadikiwa kuuwawa baada ya helcopter waliokuwa wakisafifia kutunguliwa na wanamgambo wa TALIBAN,kwa hakika ni habar mbaya kwa wana NATO,inasadikia wanajesh wa kimarekan walikuwa ni zaidi ya 20
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi ni kwamba wanajeshi 20 waliokufa ni wale waliokuwa kwenye Navy Seal team iliyomuua Osama.Pigo kubwa hili na sijui respond yao itakuwaje.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    heee kumbe ndio move ilivyoo???kweli muosha HUOSHWA
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaap, waliokufa ni wanajeshi 31 kati ya hao 22 ni navy seals waliokuwa kwenye kikosi kilichomuua Osama.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lazima walikuwa na uvamizi sehemu ungesikia tu Mulla Omar aliuwawa juzi sasa wamewahiwa wenyewe mara hii.
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Walikuwa wametoka kwenye operation ya kummaliza kiongozi wa kutengeneza mabomu wa taliban.
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kweli vita haina macho
     
  8. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    imekula kwao.Yaani hiyo imekaa poa kweli,kwani America ndio wanaosababisha machafuko duniani na lengo lao wao wafaidike tu. Hakuna dola iliyokuwa na nguvu kama Ottoman,Rumi lakini ziliporomoka na sasa Amerika karibu kufa na Wachina huenda wakachukua kama sio India.
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Size yao, wacha wapate uchungu na wao. Wamezoea kuuwa watu wasio na hatia. Na hata bado wataendelea kufa. Yatawashinda muda si mrefu. Subiri tuone.
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hii itapozo kifo cha Osama bin Laden maana wataliban nao watasheherekea vifo hivi.
     
  11. D

    Derimto JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli ingawa marekani inadai ni ajali na ku masahihisho kidogo ni kwamba walikufa ni wanajeshi 38 na kati ya hao 31 ni wa marekani ambao kwa sehemu kubwa ni Special Force ambao kwa kama makomandoo hivyo hiyo ni hasara na aibu kubwa kwao na ndiyo maana wanasema ni ajaliya kawaida
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    asante,
    hapo hasara si kwa serikali wala kwa jeshi,bali ni kwa wanafamilia tu
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kwa kiasi kikubwa sana tena
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Marekani ni washenzi sana wacha nao wasikie uchungu! Pongezi ziwaendee Taliban
     
  15. canaan

    canaan Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hapo hasara ni kwa wana familia tu, makomandoo wangeni watafundishwa
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    safi sana nao wajue kuuwawa ni nini!
     
  17. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kumbe hamna anayependa huu ubabe wa Marekani, kwani vita inafaida gani? naomba mnijuze, maana mi najua hasara zake tu, now nataka kujua faida ya vita.
     
  18. w

    wesleyking New Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    &amp;lt;br /&amp;gt;&lt;br /&gt;<br />
    &amp;lt;br /&amp;gt;
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lakin inaweza ikawa ni usanii wa usa katika kuihadaa dunia,maana hawa jamaa kwa propaganda hawajambo wadau
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Time to bring all those soldiers home and cut military spending by half.
     
Loading...