Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani yakosoa utawala wa Nigeria

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jan 27, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,239
    Trophy Points: 280
    Marekani yakosoa utawala wa Nigeria

    Waziri wa mambo ya nje wa Marekani Hillary Clinton amekosoa vikali utawala wa Nigeria kwa kutowajibikia majukumu yake vilivyo.
    Bi Clinton amesema hali mbaya ya maisha nchini Nigeria imesababisha wananchi wengi na hasa vijana kuhisi kwamba wametengwa na sasa wamekuwa walengwa wa makundi ya kigaidi ambayo yanawasajili na kuanza kuwapa mafunzo ya itikadi kali.
    Amezungumzia ongezeko la machafuko na uasi nchini Nigeria na kisa cha raia wa Nigeria Umar Farouk Abdulmutallab, ambaye anadaiwa kuhusika katika jaribio la kuidungua ndege katika anga za marekani mnamo siku ya krismasi.
    Bi Clinton na Rais Barack Obama wameweka mbele kampeini ya kuwezesha utawala bora barani Afrika katika agenda yao.
     
  2. GY

    GY JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wameanza taratiiiiiibu, baadae utasikia Nigeria inaingia kwenye black list. Ikifika huko nitaanza kuamini kweli Marekani wanafanya haya mambo wenyewe (kama vile kumpandikiza kijana wa kiNigeria kwenye ndege yao akijaribu kuilipua) ili kuhalalisha uvamizi kwa Nigeria

    Ngoja tuone
     
Loading...