Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani waanzisha mkakati wa kuingilia mgogoro wa musevevi na lra

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ruge Opinion, May 28, 2010.

  1. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Taarifa zilizosikika kwenye vyombo vya habari ni kwamba marekani imeanzisha mkakati wa kuingilia mgogoro wa Uganda na Lord's Resistance Army. Watu wengi, akiwemo rais Museveni wa Uganda, wamehoji ni kwa nini Marekani imengoja muda wote huo watu wameuawa na kuteseka sasa ndiyo wanaamua kuingilia. Wao wanasema wanataka kupambana na ugaidi popote duniani. Je hii ni kweli? Mimi nahisi uamuzi wa Marekani umatokana na mafuta kugunduliwa Uganda. Ni mkakati wa kujiingiza humo ili hatimaye wao ndiyo wawe na maamuzi makubwa juu ya raslimali ile. Uganda isipokuwa macho huu ni mwanzo wa nchi hiyo kuanza kuonja joto ya oil curse. Mnasemaje waungwana?
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo wanakuja kuchimba dhahabu, almasi, uranium n.k. wala siyo kuwatafuta LRA
     
Loading...