Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani na ujanja wao kwenye world war 3

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by libent, Nov 23, 2011.

  1. libent

    libent JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    marekani now wamedizaini ndege ambayo haiwezi kuathiliwa na mionzi ya nyuklia pindi vita hii ya tatu itakapoanza, ndege hii inauwezo pia wakuingia chini ya bahari kama nyambizi inaitwa doomsday plane. tembeleeni kwenye www.you tube.com/doomsday plane
     
  2. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
     
  3. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Kama wana kitu hiyo, wasingemchelewesha Iran!
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii kitu ipo kweli muda bado haujafika angalia wanavyouchokonoa huu mgogoro wa irani wanatafuta mahali pa kuanzia
     
  5. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=1]TAKE A TOUR OF THE MILITARY‘S ’DOOMSDAY PLANE’ THAT CAN SURVIVE A NUCLEAR BLAST[/h]That‘s the nickname given to the military’s E-4B 747 airplane. But none of those names stack up to its more ominous descriptor: “doomsday plane.”After learning just a few facts about the aircraft, you realize quickly the name is appropriate. For example, it has an electromagnetic pulse shield as well as thermo-radiation shields that protect the plane in the event of a nuclear strike. It has its own security team, can fly for days without stopping to refuel, and it can even communicate with submarines underwater. And it can be scrambled almost immediately, like it was after 9/11.“If the command centers that are on the ground in the United States have a failure of some sort, or attack, we immediately get airborne. We’re on alert 24/7, 365,” Captain W. Scott “Easy” Ryder, Commander, NAOC, told ABC News. “Constantly there’s at least one alert airplane waiting to get airborne.”

    SOURCE:Take a Tour of The Military‘s 'Doomsday Plane' That Can Survive a Nuclear Blast | Video | TheBlaze.com
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,813
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Wengine wakiwaza kutengeneza vitu kama hivyo kuna wengine wanawaza kujilipua....al shaabab bana
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sehemu mmoja Mmarekani amecomment hivi;

    whats the point of being a president where there is none alive..,anyone can be a president.....if he dies we can elect someone but if we all persons die the president cannot elect his people or in other words he cannot bring them alive,,...he will a president to the dead people....this is foolish...

    I can't agree more!
     
  8. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda sana hii point
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ulimwengu wote mali ya mungu wala sio mali ya Amerika, walimwengu wote muwe macho na ujanja wao wamarekani, lengo lao waitawale dunia, wachukue mali zote za Dunia ili watu waiabudu...Dunia ni ya Mungu kwa watu wote!-By Munishi
     
  10. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Like! Like! Like!
     
  11. K

    Kiminyio Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa USA ndiyo superpower, na ndiyo inayocontrol the world. Bahati mbaya tu hawajatangaza bado mafanikio ya New World Order progress ambayo ndiyo George Bush Sr. aliitiisha rasmi dunia. Cha kushukuru Mungu ni kuwa, kwa sasa Dunia ipo katika a third world war of multy polar restructuring. Hata hivyo, hiyo haitusaidii sisi kama nchi kwa kuwa at the end of it, itabidi tena kale kajumuia ka NAM karudi tena. Cha msingi ni kujenga Taifa, ambalo nasi tutaweza kutoa na kudicted world policy, vinginevyo dont be involved with this motions because you will develop the heart deseases.
     
  12. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ujanja mwingi mbele kiza. Napita tu.
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Inaelekea kuwa WW III Iko njiani, England na Euro yote wameigeukia Iran, Israel bifu na Iran, US na IRAN Wanatafutana, na wale vichaa wa kule Tehrain naona Kama kuna nukia vitavita Hapa.Yale matukio yote yaliyotokea IRAN Kama kuna mpango fulani vile, kuuawa kwa Mtaalamu wa Nyuklia wa Iran, kulipuliwa kwa kambi na wataalamu wa Iran si bahati mbaya, je ni muelekeo wa Vita ya 3 ya Dunia?
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Tatizo Wamarekani hawajanusa kinachoendelea China kiteknolojia, kiintelijensia na kiuchumi. Wao wanawekeza katika weaponry ilhali Wachina wanawekeza katika kujijazia utajiri na utaalamu kutoka kila pembe ya Dunia. Wakijakushtuka, Wamarekani watajikuta wana silaha lakini hawana pesa za kupigania. Tafuta kwenye youtube, documentary ya "The Chinese are Coming"! ushangae wanavyojiandaa. Ndo sababu husikii Wachina wakijiingiza sana katika internal politics za nchi nyingine, wao ni kubeba resources tu hata katika nchi zenye vita km Sudan
     
  15. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmhhhhhhhhhhh ni noooooooooommmmmmmmmaaaaaaaaaaaaaah
     
  16. Mussa2000

    Mussa2000 Senior Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    je ni muelekeo wa Vita ya 3 ya Dunia?[/QUOTE]

    Mkuu apparently hakuna WW3 ila kimsingi kama unavyojua U.S iko ktk mwendelezo wa mchakato wake wa kutawala kila kitu ktk dunia hii mchakato huu ndo kile unachosikia New World Order (NWO).
     
  17. libent

    libent JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu apparently hakuna WW3 ila kimsingi kama unavyojua U.S iko ktk mwendelezo wa mchakato wake wa kutawala kila kitu ktk dunia hii mchakato huu ndo kile unachosikia New World Order (NWO).[/QUOTE]

    Mkuu New Word Order haitakuja bila kuwepo WWW3 ili kuondoa yale mataifa yatakayotaka kuresist kama Russia, Chines, Iran, United Arab Emirates, umoja wa nchi za kiarabu. NWO haitakuja mpaka global population iwe chini ya watu mil. 500 ambayo itafanikiwa kupitia katika vita hii ambapo mwongozaji mkuu ni roman empire iliyo kufa kwa sababu ya utawala wa wanadamu itaibuka kama European Union chini ya jeshi la NATO. Nashut down
     
  18. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #18
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu New Word Order haitakuja bila kuwepo WWW3 ili kuondoa yale mataifa yatakayotaka kuresist kama Russia, Chines, Iran, United Arab Emirates, umoja wa nchi za kiarabu. NWO haitakuja mpaka global population iwe chini ya watu mil. 500 ambayo itafanikiwa kupitia katika vita hii ambapo mwongozaji mkuu ni roman empire iliyo kufa kwa sababu ya utawala wa wanadamu itaibuka kama European Union chini ya jeshi la NATO. Nashut down[/QUOTE]

    SAME OLD UNSUBSTANTIATED, ARABIC CONSPIRACY THEORY, PFWAAAAh:mad:
     
  19. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,196
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    wengine wanawaza kutengeneza pesa wakitumia mdomo wa YESU
     
  20. Gavana

    Gavana JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 19, 2008
    Messages: 15,196
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    HAO WATAKAOBAKIA 500 MIL WATAKUWA WOTW WAKIENDA WAKIANGUSHA MIKONO MAANA USHOGA NDIO UNAOPIGIWA DEBE

    SAME OLD UNSUBSTANTIATED, ARABIC CONSPIRACY THEORY, PFWAAAAh:mad:[/QUOTE]
     
Loading...