Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani kupewa kigamboni

Discussion in 'Major Projects in Tanzania' started by jinalangu, Dec 7, 2010.

  1. j

    jinalangu Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli Wamarekani wamezawadiwa eneo la kigamboni in exchange na ujenzi wa Daraja?
    Swali langu: Hivi iwapo watajenga hilo daraja, litakuwa ni kwa faida ya waTanzania au wa Marekani watakaokuwa ndio wakazi? Je, iwapo hao waMarekani watajenga, je wakazi waTanzania wataendelea kuvumiliwa nao kwenye majengo yao hafifu au watahamishwa?
    Nawakilisha
     
  2. e

    emma 26 Senior Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kigamboni iko dar iko marekani au kujenga daraja ndo imekuwa ya kwao?
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Nimeamini wa mbili havai moja. Hawa watu tunawagawia tu bila hata kuombwa. Halafu tukishafanya hivyo tunajisifu kama tumelewa pombe
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mAREKANI WAMENUNUA KIGAMBONI! KITAMBO HATA KAMA HUTAKI NDO HIVYO HII NDO SILIKALI!
     
  5. j

    jinalangu Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kigamboni iko Dar es salaam Tanzania, Wamarekani wamemilikishwa maeneo, hatutarajii wawe na hati ya kumiliki na tuendelee kuyaita yetu. Swali ni kwamba, hilo daraja lililoombwa ni kwa manufaa ya nani atakayekuwa akiishi huko Kigamboni? Mmarekani au mTZ?
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Tumeambiwa NSSF ndo wanajenga jamani?
     
  7. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    nawakaribisha sana nyumbani...WELCOME.zaidi ya yote wacha waweke military camp.
     
  8. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hii siyo kupewa bali inaitwa development na hiyo kampuni inayofanya development wanaitwa developers. Hii ni kitu cha kawaida kwa Investor kuingia mkataba na serikali kuu au ya mikoa kufanya development. NSSF wanafanya development Kinyegeli, Mlimani city ni development na Botswana sasa kuna ubaya gani Investor wa marekani kufanya development!. Hii ni hali nzuri kwasababu serikali kazi yake si kujenga business bali kuweka hali nzuri kwa biashara kufanyika na pesa za serikali zitumike kwa maendeleo mengine ya kijamii kama barabara, afya, elimu n.k.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wamezawadiwa? wanaipeleka wapi hiyo Kigamboni? au unataka kueleza nini?
     
  10. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    mbona Waarabu wamepewa Loliondo au kwa vile Wamarekani si Waarabu?
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana. Waelimishe wakurupukaji wa JF.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Loliondo iko wapi? Uarabuni? wamepewa kivipi? au wamewekeza na wanalipia kodi zote zinazohusu uwekezaji? hebu fafanuwa.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nani alikuambia "tunawagawia", source yako ya "kuwagawia" umeitowa wapi? mbona mnakurupuka tu? wagawiwe waipeleke wapi?
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo Tanzania muijuayo. Subiri tutakapoona wahusika wakikutana na firing squad miaka michache ijayo, just as it happened in Iraq
     
  15. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuna mengi kati ya TZ na Marekani. Tutaambulia vyandarua, lakini kuna tetesi kuwa hata Uranium yetu wanaitaka kwa nguvu zote - sijui itakuwa in exchange na vyandarua!
     
  16. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili tunalijua siku nyingi sana.
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Uwekezaji gani anafanya yule mwana mfalme kule Loliondo? Kuchukua wanyama wetu na kuwapeleka Uarabuni kunaitwa kuwekeza?
    Kuwapiga marufuku Wamasai wetu katika maeneo waliyokuwa wanatumia ulishaji mifugo ni uwekezaji?
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuna mada nyingine huwa zinadanya mtu u-question level ya uelewa wa baadhi ya member

    Naomba ninyamaze
     
  19. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unangekuwa na uwezo mkubwa wakufikir ungejua kwamba mapambano ya US na Osama yatahamia Dar
     
  20. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyamaza tena ukome kabisa!!
     
Loading...