Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani kulipizwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, May 2, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hili ni mafanikio ya Obama?
    Baada ya kifo cha osama, nini kitatokea kwa wamarekani?
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya kifo cha Sheikh Osama dunia itakuwa salama zaidi.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wafuasi wake wapo, ndugu zake wapo, sidhani kama watakubali hii iende kimya kimya
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Roho ya woga ishawaingia. Osama kasakwa kwa miaka kumi hadi kauwawa. Hivyo hivyo na hao wafuasi wake watasakwa hata kwa miaka elfu ili watokomezwa kama kiongozi wao.
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Osama kafa peke yake. lakini hawa wakilipiza wanatoka na namba ya kutosha.
    Na katika miaka kumi hiyo lazma alisha train maosama zaidi ya milioni
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wapi bana..Osama tarnished the good image of Islam I don't see anything good out of him..let him rest in hell!
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wapi bana..Osama tarnished the good image of Islam I don't see anything good out of him..let him rest in hell!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I did nt say that what he did is good but I am worried about the reaction from his followers.
    Will they accept this and remain silence?
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Dunia itakuwa tambarare,jamaa alikuwa anatisha mbaya.
     
  10. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kitakachotokea ni kwamba we will NOT miss him, the world will be better off without him
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    American Airways itabidi tuikwepe kama ukoma. Kisa cha kugeuka kafara ya Al Qaeda?
     
  12. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I don't believe and i will never do so, the "Hero" never tarnished the islam faith neither image, it is a lack of critical thinking to understand deeply what he was fighting for.......i consider him as a hero (i am Christian by faith)
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    unasahau ideology ya suicide bombing....Do seven virgins exist in hell?
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi nadhani hii imetokea baada ya kuona col gaddafi anakaribia kukamatwa na yeye kumbuka alisema kuwa al qaeda ni wamerekani.. sasa basi wanataka kuuakikishia dunia wao si al qaeda lakini kiukweli wao ndo al qaedq nq osama ndo wao..
    nimaono yangu tu..
     
  15. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila nafsi itaonja mauti hakuna atakaebaki OSAMA katangulia OBAMA anafuata
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono, watu wamelishwa propaganda za Marekani... Kila anachochukia Mmarekani nao wanaona kibaya. Wakati niko mdogo nilikuwa nikisikia Ukomunisti naogopa, najua ni ana fulani ya mfumo usiofaa... Yote nini, sumu za kulishwa! To hell huyo Obama..
     
  17. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Aliyekwambia wana roho ya uoga nani unadhani wale ni wa Tanzania kama sisis tunafanyiwa lolote na tunapiga kimya? formula yao iko namna hii Anaamini akifa anaenda mbinguni na anaamini akiua anaenda mbinguni (yaani wana masuna kibao) so don't even thing to say that again...
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sidhani
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kafa peke yake???! Na hao maelfu kwa maelfu waliouwawa Afghan kwa kisingizio cha vita vya kumsaka? Achilia mbali vilema wa maisha na makazi yaliyoharibiwa jumlisha uongozi kibaraka wa kina Karzai... Wacha maneno yako braza!
     
  20. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya kufa Kwa Osama na kukamatwa documents lundo toka kwenye maficho yake Magaidi wengine watakaoendelezea tabia yake wataendelea kukamatwa na kuwa executed extrajudicial style kama kiongozi wao, halafu watetea haki za binadamu wataendelea kulaani marekani kwa staili ya kelele za kuku hazimpati mwewe mpaka infinity- Sorry mpaka kiama.
     
Loading...