Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani kuishambulia Somalia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Oct 28, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Marekani wapo kwenye mpango mkakat wa kuishambulia Somalia kwa lengo la kuwatafuta na kuwaangamiza Al-Shabab wenye makaz yao Somalia!
    Marekani wameshaanza kuzifanyia marekebisho ndege zake ambazo hazina rubani na huendeshwa kwa mitambo maalum,ndege hzo zipo kusini mwa Ethiopia katika mji wa Arba Minch!
    >Leo Somalia,kesho wataingia Kenya ila siku watakuja Tanzania,mabeberu wana Ila nying sana!
     
  2. ggkitangala

    ggkitangala Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na kwamba Wamarekani na Wazungu wanatuendesha Waafrika, Wanatumia ubabe kututawala kwa UKOLONI MAMBOLEO, Ila na sisi Waafrika tunatakiwa kutulia, ELSHABAB WANATISHIA AMANI AFRIKA. ubabe wa nchini kwao wanataka kuziletea na nchi zingine afrika. Wametoka Kenya, wameanza TZ, fununu zinasema Wamepanga kufanya mashambulizi hapa kwetu.
     
Loading...