Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani kufanya mashambulio ya ndege Somalia

Discussion in 'International Forum' started by Mwanakili90, Oct 28, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Marekani imeanza kufanyia majaribio ndege zake
    za kivita zisizo na rubani nchini Ethiopia katika
    maandalizi ya kuanza mashambulio dhidi ya
    ngome za wapiganaji wa Al Shabaab katika nchi
    jirani ya Somalia. Ndege hizo ambazo zinaweza kubeba
    makombora na mabomu yanayoelekezwa kwa
    kutumia mtambo wa satelite zitaruka kutoka
    kituo cha jeshi la Marekani katika mji wa kusini
    mwa Ethiopia wa Arba Minch. Marekani hata hivyo imeihakikishia serikali ya
    Ethiopia kwamba ndege hizo hazina silaha kwa
    hivi sasa na zinatumika tu kuchunguza hali ya
    usalama. Marekani imekuwa ikitumia ndege hizi nchini
    Djibouti ambako majeshi yake yana ngome yake
    ya kudumu ya kipekee barani Afrika.

    Source:BBC
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa wamarekani hawachoki vita?? Wao kila siku ni mipango ya kushambulia tu!!
     
  3. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wamechoka na amani.
    Wao ndo wakurya wa dunia nzima.mana kwa vita wanajitaidi.
     
  4. m

    mlimbwende Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mimi si support nguvu za kijeshi zinazotumiwa na marekani lakini kwa hili nawaunga mkono asilimia 100. Al Shabaab wamwkua tishio kwa amani na uchumi wa bara la Africa ikiwemo Tanzania. Aluta continua!!!!!!
     
  5. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga al-shabab waache ushenzi wao
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    we KUMBAKUMBA mbona unawasaliti wenzio?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    naona kama wanachelewa vile..
     
  8. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwaajili ya amani ya na maendeleo ya Somalia, Afrika na Dunia nzima, ni lazima Dunia nzima, watu wote tushirikiane kuumaliza ushenzi wa Al-Shabab. Wasomalia ni binadamu wanaotakiwa kuishi kwa furaha, amani, upendo na kuifurahia Dunia waliyopewa na Mungu lakini Al-Shabab wameondoa matumaini yote. Mimi nawalaumu Marekani, mataifa yote makubwa Duniani pamoja na AU kwa kutokushiriki kikamilifu katika jitihada za kuwaangamiza Al-Shabab. Hata kama kungekuwa na sumu au vijimelea vinavyoweza kuwaangamiza Al-Shabab pekee, mimi ningeunga mkono.
     
  9. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    teh teh teh..u made my day bra
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    It is good sometimes to help your relatives by blood.
     
  11. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nazani hawajachelewa bado-watakuwa wanafanya reconnaissance ya base za al shabaab ili pindi watakapokuwa wanatuma precision missiles zifike sehemu inayotakiwa
     
  12. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ngoma ikivuma sana ikaribu kupasuka.
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Inaonekana huwaelewi wamarekani, mlimbwende.

    Utawaelewa karibuni mabomu yatakapodondoshwa Dar, Arusha.
    Hawa US ndio wafadhili wa vikundi vya ugaidi.

    Google utapata habazi za CIA na mikakati ya kuitawala dunia. Soma habari za AFRICOM na vipi US wamepanga kuzifurusha kutoka Afrika nchi za China na India.

    BBC News - US flies drones from Ethiopia to fight Somali militants
     
  14. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Piga hao Al Shabaab, wamezidi kusumbua East Africa
     
  15. U

    Userne JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuwaombe xwaasi wa Libya wawashungulikie alshabab kabla hawajafa! Manake hapo ni sheitwan vs ibilisi.
     
  16. T

    Testimony Senior Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    obama anajitahidi kumaliza tatizo la 'ugaidi' dunia nzima..kama foreign policy yake muhimu. baada ya kushindwa kwa strategy ya Bill Clinto Somalia miaka ile, Obama ameamua kupambana kwa remote control...kuwatumia wakenya na kutumia ndege zisizo na askari...lengo ni kupunguza majeruhi kwa wamarekani lkn kuondoa kero zote za magaidi...kuhusu somalia naunga hoja...al-shabbab ni tishio sana kwenye pwani yetu ya E.A. tayari bidhaa zinapanda kwa ajili ya uharamia kwenye coastaline yetu...kisa al-shabbab. wapigwe wateketee, turejee kwenye smooth sea transportation maeneo haya
     
Loading...