Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marekani, Canada, Australia, UK Watuma Salamu za Pongezi kwa JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 10, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hoax!!!!!!

    Hoax!!!!!!

    Hoax!!!!!!

    Hoax!!!!!!

    Hoax!!!!!!
     
  2. N

    Newvision JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani ya mashimo wanayotuachia kule Lake zone ni nani si ndiyo hawa hawa unataka waseme nini? Uwiii tumalike
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Lakini pia kuchelewa hivi kutuma kuna ujumbe wake mzito sana. Ni namna ya kuhoji legitimacy ya ushindi huu.
     
  4. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jamani si jamaa amesema this is an hoax, au hatujui nini maana ya hoax? Labda atupe kwanza source ya hii habari yake ni wapi kama sio hoax kweli!!!!

    Tiba
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nini maana ya hoax?

    Au mimi tu ndo sikumwelewa mzee wa kumchukia jk kuliko wote...naona ananipita hata mimi
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hoax ni nini?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mods.

    Kama kuna mtu haelewi maana ya msamiati 'hoax' na ana status ya premier avuliwe na awe 'member' kwa wiki 1 then arudishiwe status yake ya premium
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    A hoax is a deliberately fabricated falsehood made to masquerade as truth. It is distinguishable from errors in observation or judgment, or rumors and urban ..
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hiviii eeeeh....bora
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu.

    Huu uzi ni burdani kwa ajili ya Press Release ya Ubalozi wa UK kuwashushua kitengo cha CCM( TAKUKURU ) na kampeni yao ya kumsafisha fisadi Chenge.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    The Dreamer acha kutoa 'kauli zenye utata'
     
  12. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sikubaliani na wewe. Tunakubaliana (japo wachache wanaweza kuwa kinyume na mimi pia wakitaka, wana haki ya kikatiba) kwamba kuuliza si ujinga; na asiyeuliza hana ajifunzalo; mficha uchi hazai. Kuna maana gani kujifanya unajua wakati hujui kitu?
     
  13. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thank God. For a second there I thought Obama was stupid enough to associate himself with a failed democracy.
     
  14. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe hehehe he wow
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    2005 Sikumpa Kura Yangu JK; 2010 Sikumpa Kura Yangu JK. Kwa Sababu JK Ni Chekibobu. Siwezi Kutoa Kura Yangu Kwa Chekibobu. Bora Nife Tu, Kuliko Kutoa Kura Yangu Kwa Chekibobu. Chekibobu Hastahili Kuwa Rais wa TZ. Ndiyo Maana Tuna Matatizo Mengi Kwa Sababu ya Huyu Chekibobu JK.


    nimeipenda sana hiyo
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    best sa nyingine thithiemu wanajitumia pongezi wenyewe halafu wanasema wametumiwa. We must be sure about this in the first place. Pili kama wamemtumia salamu elewa kuwa wanafurahia kuendelea kuifaidi hii nchi na kutuachia maumivu. All in all, mafisadi ni mafisadi tu!
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hoax=practical joke
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Aise wewe lazma bado hasira za uchaguzi hazijaisha
     
  19. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145

    ujerumani je?

    Chama cha mama merkel (cdu) cha ujerumani nacho je?

    Hivi vilikuwa vita vya wakubwa amaaa!!!!!
     
Loading...