Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marejeo ya Makala-Esoteric: Uhusiano wa Zitto, JK, Salim A.S, Ridhwan, Omar Ilyas?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by English Learner, Apr 27, 2012.

  1. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Wakongwe mnijuze tafadhari; Waberoya aliyeandika Makala hii ndiyo huyu wa sasa au kuna mwingine?


     
  2. g

    gabatha Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli ww unamjua zitto vzr ni swahiba wa jk na unabase zaidi kwny udini, na jk ana mkakati bdae zitto ahamie ccm akishafanikiwa kuisambaratisha chadema. Bt cdm wako smart na wanalijua hlo. Zitto ni fisadi tu km wengine na hana machungu na nchi hii.
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    English Learner

    ... I have seen the article and as long as its esoteric ... it deserve deep contemplation ..Wll B Back soon!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. S

    Salim Juma New Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ninachokumbuka mimi hayo mapinduzi ya serikali ya DARUSO uliyoyataja ambapo rais alikuwa Kayombo yaliongozwa na Alberto Msando na sio Zitto
     
Loading...