Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JACADUOGO2., Jan 19, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Marehemu alikuwa mtu hodari, mchapa kazi, mzalendo, mpenda watu, mtu makini, mpole, mkarimu, mwenye hekimu na busara, mtiifu, mchangamfu, mtanashati......!!!!!!
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu,

    Hata mie nashindwa kuelewa

    Hii ina maanaa kwamba, Tanzania hakuna marehemu ambaye alikuwa na sifa tofauti au kinyume na hizo.....

    Sasa kama watu wote wako hivi, wezi, mafisadi, vibaka, wazinzi/washerati, wachovu/wavivu ni akina nani?? Au wanakuwa na sifa hizo ila zinatoweka mara tu baada ya kufa!!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sifa zoote alikuwa nazo lakini alikuwa Jambazi wa kura
     
  4. M

    MwekezajiMzawa Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na kwa jinsi tulivyo wazito kuelewa na wepesi kusahau hata akifariki mtoto wa miaka miwili tutasema sifa hizo hizo!
     
  5. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanafaki watz
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jambazi wa kura?
     
  7. N

    Nguto JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwani ujnamjua marehemu anayesemwa? Mbona hajatajwa jina!!!
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kawaida kutoa sifa ingawa kwa kweli huwa ni unafiki. kwani hata mtu yule ambaye walikuwa hawaelewani, utamsikia anatoa sifa nzuri. huu ni unafiki
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa nini marehemu anamwagiwa sifa nyingi na nzuri hata kama alikuwa mtu mbaya?
     
Loading...