Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund, Feb 8, 2011.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baba yangu alifariki mwaka jana mwezi wa saba, katika harakati za kufuatilia mali zake tukakuta kumbe nyumba moja imeshauzwa kwa Mpangaji anaekaa humo ndani kitambo tu. baada ya kupekua nyaraka za marehemu hatukukuta hata chembe ya "document" kuonyesha kuwa imeuzwa, Lakini katika zile hati za mauzo kati ya Marehemu yaani BABA na Mnunuzi yaani yule (Mpangaji). kuna mashahidi wa3 yaani Mununuzi, Mkewe na mtoto wao, kwa upande wa muuzaji alikuwepo pekee yake pamoja na Mwenyekiti wa serikali ya Mtaa wa eneo husika

    JE, ni kweli haya yatakuwa mauzo halali kisheria.
     
  2. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sasa
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mh
    chezo ilo.
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Tafuta chako.
     
  5. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana,huwezi jua kwa nini baba yako aliiuza hio nyumba kisirisiri-financially baba akistrugle atahangaika mwenyewe kutafuta ufumbuzi,hio ni kawaida ya wanaume kutoshirikisha familia sometimes kny mambo kama hayo,ingawa sina uhakika kama kweli aliuza au la.....ungeiweka kule jukwaa la sheria labda ungepatiwa muongozo,huku MMU tunataniana sana sidhani kama utapatiwa msaada unaohitaji.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280
    mama hawezi kuwa shahidi wa baba kisheria. Wanatambulika kawa ni mwili mmoja mbele ya jicho la sheria.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tafuta ushauri wa kisheria.....:coffee:
     
  8. g

    geophysics JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ni Manunuzi halali kabisa iwapo marehemu baba yako alikuwa na akili timamu....na hakushinikizwa na mtu kufanya hivyo... hasa ikionekana kuwa yeye mwenyewe amesaini. Nashauri uchunguze kama ni kweli alisaini na kama saini ni yake kweli basi itakuwa ngumu kukomboa... Pia mjumbe wa serikali ya mtaa akitoa ushuhuda uwepo wake waweza kuwa na nguvu kama ule wa wakili... Poleni sana lakini endelea kupigana waweza kupata tundu la kukomboa mali yenu
     
  9. c

    carefree JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Haujamtendea haki ukiwa kama mwanasheria ungempa muongozo afanye nini
     
  10. loveness love

    loveness love Senior Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana Edimund hayo ni matatizo ya dunia.Pia fanya uchunguzi
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nijuavyo mimi, kuna consent ya spouse kwenye hayo mambo (kama ni mke wa halali) na sheria za mirathi zinaweza kumtetea mjane au watoto

    wapo humu akina buchanan wa-PM uone raha
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    BTW, Msando Albert nimjuaye mimi ni lawyer wa arusha kwahiyo kama ni wewe, then you can do beter than just saying "sasa"
     
  13. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Edmund,

    Habari yako, natumaini uko salama. Nimeshtuka sana nilipoona hii thread kwenye email yangu. Sikuwahi kuisoma wala ku-comment. Nimeshangazwa na mtu aliyejibu 'sasa'. Nashindwa kuelewa nini kimetokea lakini kuna uwezekano mkubwa mtu akawa ametumia jina langu vibaya ikiwa ni pamoja na kulog in kwa kutumia jina langu.

    Hili si suala la jumuiya hivyo ningependa kukushauri in private ya nini cha kufanya na endapo utafanikiwa unaweza kurudi kuwajulisha wanaJF.

    Vinginevyo nakutia moyo kwamba kama haki ni yako haitapotea ukiipigania.

    My contacts are public, 0767 533 433. just drop me a text.

    albert.
     
  14. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Je signature ya Mzee wako?
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,853
    Trophy Points: 280

    Wizi huo Mkuu! Fuatilia udai haki yenu...
     
  16. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ushauri wangu: ipeleke jukwaa la sheria unaweza pata msaada mkubwa zaidi kwani limekaa kisheria zaidi. Kumbuka kuna wanasheria wazuri tu humu JF lakini hawapitii jukwaa hili kabisa.
     
  17. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ushauri wangu: ipeleke jukwaa la sheria unaweza pata msaada mkubwa zaidi kwani limekaa kisheria zaidi. Kumbuka kuna wanasheria wazuri tu humu JF lakini hawapitii jukwaa hili la MMU kabisa.
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Marehemu alipaswa kupata CONSENT ya mama yenu kama yupo.Je alifanya hivyo? Kama hakuna basi mauzo ya nyumba ya familia ni batili kisheria.

    Haraka nenda Idara ya usajili wa hati ukaone kama kuna kitu kama hicho maana wakati mwingine kunakuwepo na ama hati za kughushi au hati halali ambayo huenda mama aliweka sahihi kukubali kitu asichokijua.

    Tafuta wakili akusaidie ( Albert Msendo keshakupa contacts hapo juu) au kama huna uwezo tafuteni msaada wa kisheria
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    sio mahali pake
     
  20. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mada ipeleke jukwaa la sheria. Kule kuna wanasheria waliobobea. Utapata ushauri mzuuuri.
     
Loading...