Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu Swetu: Shukrani toka kwa familia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JamiiForums, Feb 4, 2010.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,746
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Marehemu Swetu Fundikira

    Inaniwia vigumu sana kutoa shukran kwa mtu mmoja mmoja au kwa makundi kutokana na ushiriki wenu kuanzia kujeruhiwa mpaka mazishi ya mpendwa wetu Marehemu Swetu Ramadhan Fundikira. Basi pale nitakapokuwa nimekosea kwa kumsahau kumtaja mhusika naomba radhi.

    Kwa niaba ya familia ya Mzee Ramadhan Said Fundikira na ukoo wa Fundikira kwa ujumla, tunapenda kutoa shukran za dhati kwa watu wote walioshiriki kwa njia moja au nyingine kwa kipindi chote cha msiba wa ndugu yetu mpendwa. Ingawa nyote mnastahili kushukuriwa lakini pia ningependa kutoa shukrani za pekee kwa uongozi na timu nzima ya Mango Garden Veteran Team kwa ushirikiano wanaoendelea kuutoa kwetu hata mpaka baada ya mazishi, shukrani pia ziende kwenye vyombo vya habari vyote kwa ujumla yakiwemo magazeti mbalimbali, televisheni na radio zote walioshiriki katika kuupasha umma unyama aliofanyiwa ndugu yetu, naomba niishukuru sana Radio Clouds FM kwa kurusha mwenendo wote tangu mwanzo hadi mwisho wa mazishi, Uongozi wa ASSET Entertainment, Madaktari na wafanyakazi wa MOI, Vituo vya Polisi cha Salender Bridge na Oyster Bay, Mkuu wa kitengo cha maabara cha Hospitali ya Rufaa ya Muhimbili, Masheikh wa Masjid Jamia Kinondoni na kila mmoja aliyeshiriki kwa hali na mali katika mchakato mzima wa mazishi ya mpendwa wetu Marehemu Swetu Ramadhan Fundikira.

    Sisi wana familia hatuna cha kuwalipa ila Mwenyezi Mungu atawalipa Inshaallah.

    Inna Lillah wa Inna Illah Rajiun

    Ismail R. Fundikira

    Msemaji wa Familia
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Amen.Jina la Bwana Yesu libarikiwe na mpewe amani.
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    heeee dearest, nilikuwa cjakumanya!
     
Loading...