Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu Nyaulawa, kuugua mpaka kufa kwake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Phillemon Mikael, Nov 4, 2008.

  1. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #1
    Nov 4, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,713
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    wadau mbunge wa mbeya vijiini..ndugu nyaulawa ni mgonjwa...sana ..tumkumbuke kwenye maombi...
     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Uguzeni pole. Mbona gazeti lake MAJIRA halikutuarifu mapema?
     
  3. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pole Mheshimiwa Nyaulawa, tunakuombea upate nafuu haraka.
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu mwingi wa rehema, atampa afua, Inshaalah
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu mzee nakumbuka alienda tibiwa India, alikuwa akisumbuliwa na intestinal cancer, Eeeh Mungu mwingi wa rehema mponye mh Nyaulawa, nakemea nguvu giza na kifo, wote tuseme Amina.......
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amsaidie apone na kurejea katika hali yake haraka iwezekanavyo
     
  7. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....Ushirombo hii yako haijatulia unakemea kifo????? No way man kufa ni wajibu lakini kwa imani zetu tunawajibika kuwaombea wale wapendwa wetu wanapokuwa katika magumu ili pale mwenyezi mungu mwingi wa rehma awape unafuu basi...other wise hatuna la zaidi...

    Ugua pole mh.nyaulawa
     
  8. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2008
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunakuombea upone na urejee katika kazi zako kama kawaida. Ila je amelazwa hospitali gani? Ni vema kumjulia hali.
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mungu ampe ahueni Mh Nyaulawa.
     
  10. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Imeandikwa kuwa ni kukiri kwa kinywa chako............. Admitting kuwa nakufa basi na mungu huitikia kibali chako.
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ugua pole Mheshimiwa...
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Mh Richard Nyaulawa is no more!
    Amefariki usiku wa kuamkia leo.
    May his soul rest in peace amen.
     
    Last edited by a moderator: Nov 9, 2008
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Hii taarifa imetolewa na Mh Speaker Samuel Sitta
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Nov 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    RIP Nyaulawa... Chanzo cha kifo?
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Alikuwa mgonjwa na hata alitarajiwa kupelekwa nje ( nadhani India) kwa matibabu lakini ndio imekuwa hivyo tena.
     
  16. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2008
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,297
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ...Mhhh!!!
     
  17. M

    Masatu JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    RIP Mh Nyaulawa.

    Inv. alikuwa anasumbuliwa na kansa ya utumbo aliwahi kulazwa Apollo Hosp India kwa muda mwaka huu.
     
  18. M

    Midas Touch Member

    #18
    Nov 9, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Mungu amuweke mahali pema Peponi. Alikuwa mchapa kazi hasa. Mengi tulijifunza toka kwake. Namkumbuka kama mtu ambaye alikuwa "very aggressive" ktk jambo lolote la kimaendeleo.
    Nawapa pole sana ndugu jamaa na marafiki. AMEN!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    RIP Nyaula amefariki kwa chanzo gani?kuumwa au shock?
    Hivi alikuwa mbunge wa wapi huyu?
     
  20. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Mbeya Vijijini
     
Loading...