Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu Kibo Marealle

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Boflo, Apr 15, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kifo cha Kibo Marealle kimenishtua sana hasa ukizingatia kuwa alikuwa ni kijana,
    na kabla mauti hayajamfika usiku wake alikuwa kwenye party akionekana ni
    mzima kabisa na alijumuika katika sherehe, Ningependa kujua kama kuna mwanajamvi yoyote
    anayejua sababu ya kifo cha kibo Marealle atupe habari
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,124
    Trophy Points: 280
    Bwana ehh...
    Sijui kwanini sababu ya kifo chake haijaelezwa mpaka sasa.
     
  3. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si amekufa!!! nini tena.....kafa
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu amuweke pema peponi amen more news zipi tena ?
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    no idea about this man!
    WHO WAS THIS MAN BY THE WAY?
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani muacheni... inaonekana una mambo mazito kifuani
     
  7. nyangoma

    nyangoma Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mnamanisha mareale gani?yule wa executive solutions au?aliemuoa cecilia assey?
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani mtu amesha kufa sababu ya kutaka kujua kilicho muua wewe ya nini? kawaulize ndugu zake,Naona kuna kitu unataka kukiongea ila unasubiri watu wengine wachokonoe ili umwage radhi!
     
  9. Mike-Austin

    Mike-Austin Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sababu ya kifo aijuay mola, binadamu tujiandae....si kila afaye ni mgonjwa mahututi na si kila mgonjwa mahututi hufariki.....si kila aliyehai ni bukheri wa afya na si kila aliyekufa alikuwa mgonjwa.....si kila aliyevitani hupoteza maisha na si kila aliye katika amani hubaki hai.[FONT=Arial,Helvetica][SIZE=-1][/FONT] .......[/SIZE]

    Kwa mifano hiyo basi, inathibitisha wazi kwamba kifo chaweza kutokea katika mazingira yoyote yale. Kitendawili cha mauti kimekosa jawabu hadi zama hizi. Si wanasayansi wala madaktari bingwa wanaoweza kufafanua ni kitu gani kinachomfanya mtu awe maiti hali ambayo humfanya mtu ashuhudiwe na watu kutwa kucha bila ya yeye kuwashuhudia
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani hata mkewe alisema mume wake alikuwa mzima tu hajaumwa hata homa.

    Siku yake ilifika

    R.I.P Kibo M!!
     
  11. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa Mangi Marealle!! Huko Marangu...Ndio maana ni mtu maarufu...
     
  12. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #12
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 809
    Trophy Points: 280
    Kibo Marealle amekufa usingizini,s iku ya Jumamosi usiku, usiku wa Pasaka, amekufa wakati ule ule ambao Yesu Kristu alipokuwa anafufuka.

    Kwa kufa namna hiyo siku ya Pasaka, ina maana kwamba kifo chake miaka yote kitahusishwa katika mawazo yetu na Pasaka.


    Kwa wale wanaouliza Kibo ni nani, Marealle yupi, Kibo alikuwa Mweka Hazina wa Shirikisho la Wenye Viwanda vya Kutengeneza Madawa Tanzania, pia Mwenyeketi ya Bodi ya Kampuni ya Madawa aliyoianzisha inaitwa 1997 Pharmaceuticals [nadhani].

    Kibo alikuwa 'a nice fellow, always smiling' although I must say in death, he looked very stern, a very serious expression on his face.

    Amekufa usingizini, no foul play is suspected, wamekwenda tu kumwamsha asubuhi, wakaona kwamba haamki.

    Walisoma wasifu wake katika mazishi, kwamba Kibo alikuwa mkarimu sana. I can testify to that. Last time nilipomwona Kibo, nilimuomba na alinipa, 1000tsh.[it was all I had asked for].

    I packed my bags to go to his funeral. Unfortunately nilipofika pale nyumbani kwake, Jangwani Beach, nilichelewa usafiri. Na wale niliowakuta pale walikuwa hawanifahamu, [na mimi pia nilkuwa siwafahamu, isipokuwa tu yule mke wake, Mercy, ambaye nilimuona mara moja tu, siku moja Kibo aliponipeleka nyumbani kwake] they did not notice my presence, they did not acknowledge my presence, they put the casket into the hearse car, they got into their cars and they rode off to Moshi.

    Basi, nikaondoka pale. I thought for a moment, nikaamua, I will go to Ubungo to take a bus. Kuhusu wale watu ambao hawakuniona, I will not worry about them, kwa sababu Kibo namfahamu toka zamani.

    Kwa hiyo nikaenda Moshi, I attended funeral. Mr. Reginald Mengi pia alihudhuria, [yule mkubwa wa Familia ya Mareallle aliongea maneno mengi kumsifu Mr. Mengi, kwamba, ''wewe Mengi, unafanya Mengi ambayo yanawasaidia wengi.''

    Pia alikuwepo Freeman Mbowe na Mama Nsilo Swai, ambaye alikuwa Godmother wa Kibo. Mama Nsilo Swai, alituambia kwamba Jakaya Kikwete, Rais wa Jamhuri alituma salamu kwa Familia ya Marealle, na kwamba, apparently, hata Chama Cha Mapinduzi pia kimetuma salamu za rambi rambi. Kwa hiyo nina hakika, Familia ya Marealle ilifarijika.


    Pia walikuwepo katika mazishi,Simba Marealle na Janet Marealle,ndugu zake Kibo, baba mmoja, mama mbali mbali.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Boflo mfukunyufu (Mchimbaji) wewe...
     
  14. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    May his soul rest in peace AMEN
     
  15. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #15
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi
     

    Attached Files:

  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    asante Ganesh
     
  17. N

    Nanu JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante Ganesh. Kibo was real known to you and you have done what you were able to do see him laid down to his eternal house/bedroom. His soul ofcourse as we beileve will be with Almighty God. God bless us and let us know the time of our demise from this world.
     
  18. J

    Jalala Member

    #18
    Apr 15, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Kibo
     
  19. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Ganesh asante sana kwa a brief about Kibo. Na katika yote nimefurahia sana moyo wako wa ubinadamu, imagine kuamua kutoka hapa DSM kuelekea Moshi kwa mazishi. Ni jambo la kibinadamu mno umeonesha, umenifundisha mengi kwa jambo hilo. Ila tu kwa Kibo japo anatoka a well to do clan lakini alikuwa ni mtu wa watu. Ule Umarialle alikuwa ameuweka pembeni sana. Ni pigo kwa mke na watoto, na wanafamilia nzima. Poleni sana.
     
  20. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Alale Salama
     
Loading...