Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

marehemu Evance alipopatwa na hasira

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 21, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MIILI ya watoto wanne pamoja na baba yao wanatarajiwa kuzikwa leo.

    Jana mwanamke aliyeweza kutoroka na kupelekea mume wake afanye mauaji hayo alirudi nyumbani hapo na kushuhudia miili ya watoto wate kwa pamoja ikiwa imefariki.

    Awali mama huyo alidai kuwa mume wake huyo alikuwa akimkorofisha mara kwa mara kutokana na kumuhisi anatoka nje ya ndoa na alikuwa akimtishia vibaya na ndicho chanzo kilichomfanya akimbie kutokana na vitisho kutoka kwa mume wake huyo.

    Hata hivyo ndugu wa marehemu alidai kuwa, marehemu Evance alipopatwa na hasira ya kukimbiwa na mkewe huyo aliwapatia wanawe hao maziwa aliyoyaweka sumu na alipoona hawafi haraka ndipo alipoamua nkuchukua shoka na kuwachaanga nay eye kujinyonga wka kutumia kamba ya katani aliyoitundika darini.
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    matukio haya nayo yameongezeka kwa miaka hii khah
     
Loading...