Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu ananipenda..?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chitemo, Mar 13, 2011.

  1. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani wanaJF eti mwenzenu nifanyeje..?? Mara kwa mara huwa naota kwamba nafanya mapenzi na dada m1 ambaye kashafariki tangu mwaka 2005 na anadai kwamba ananipenda sana tena sana na anataka tufunge ndoa. Mbaya zaid kpnd yupo hai hatukuwahi kuwa wapenzi ila tu nilisoma naye na kumaliza elimu ya msingi mwaka 1998. Huyo binti alikuwa anaitwa JAMILA. Naomba msaada nn nifanye ili kunusuru hl tatzo kwani kila asubuh nahc kuchoka mwli mzma ka nkiota nipo naye. .......INANIUMA SANA.....!!
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Muombe Mungu sana....kuna roho ya kishetani inakufuatilia!!!

    Pole sana Puuuu!!!
     
  3. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,452
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Mkuu hebu weka wazi, sawa hamkuwahi kuwa wapenzi, lakini je! ulikuwa unampenda? ulikuwa unamfikiria sana na bado unamfikiria?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Pole sana mpendwa wa marehemu,muombe sana M/mungu kama unamuamini atakutatulia tatizo lako haraka sana
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmh, mi naona hili ni tatizo la kiroho zaidi.
    Haiwezekana uwe na uhusiano na mtu aliyekufa (mzimu), au inawezekana kuna roho mbaya ya shetani,
    inauvaa mwili wa huyo dada halafu inakuja kwako hivo. Nasikia kuna kitu kinaitwa Jini mahaba.

    Dah, kataa hiyo hali, ikemee kabisa kwa jina la Yesu, ikutoke kaka angu.
    Usije ukafunga ndoa na majini bureee!!!!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hilo ni pepo linatumia sura ya huyo dada kukuvaa usipowahi kwenye maombi utajikuta umeoa jini na hata kuzaa nalo watoto. wahi kanisani kabla ya hatari
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    jina mahaba hilo linakufualia haswa! kazi na sala
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Do u really trust in God/Allah?
    Do u practice regular prayers of either muslim/cristian or any other related ones?
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wahi ufanyiwe maombi wewe!
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    1998 = 14 years

    2011 = 27 years!

    Umri wako ni wakati sahihi wa kuoa - Acha masterbation - tafuta mwanamke uoe - ni hayo tu
     
  11. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :scared: unahitaji maombi kijana..polee..Babu angeweza kukutibu ila shida yako iko kiroho zaidi..
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa ndoto hizo.
    Mi siamini kama kuna jini ao kitu Supernatural hapo. Nadhani ulivoota mara ya kwanza ulishangaa sana ikaacha mark kwa akili yako na sasa unaanza kuota bacause you are obscessed. Ukiacha kufikiria utaona ndoto zitapungua na hatimae zitaisha kabisa.
    Ila nakubaliana na walioandika kabla yangu: Sali sana Mungu atakupa nguvu ya kuacha kufikiria hizo ndoto na atakurudishia furaha ya maisha tena.
     
  13. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana kijana, muombe sana muumba, Ikishindikana upange safari uende kwa babu Loliondo ukapate kikombe.
     
  14. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahitaji msaada wa kiroho zaidi. Hakuna uhusiano wowote kati ya walio hai na waliokufa, hiyo ni roho chafu inakufuatilia. Nenda kamuone mchungaji yoyote wa kanisa la kiroho vinginevyo utafunga ndoa na hilo jini alafu ndo itakuwa balaaaaa!!!!!!!!!
     
  15. dracula

    dracula Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Huyu Jamila unaemzungumzia ni half cast wa kiarabu na ana mtoto mmoja? Plz ni pm i need to know
     
  16. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kimbilia Loliondo HARAKA sana
     
  17. T

    Tsidekenu Senior Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu hilo ni jini mahaba na kazi yake ni uharibifu wa maisha ya watu. kinachofuata ni kushindwa kuwa na ndoa njema hapo baadae ukij kuoa, maisha yake ya afya, kifedha kikazi yoter yataharibika. Nakushauri uende kanisa lolote la kiroho lilioko karibu nawe ili ukapate msaada. ni pm kwa msaada zaidi. usiende kwa mganga wa kienyeji ndo utaongeza shida zaidi.
     
Loading...