Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu Ally Zona amezikwa jioni hii Katika Kijiji cha Semngano Wilayani Muheza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Aug 29, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    WanaJF nichukue fursa hii kuwataarifu kuwa Marehemu Ally Zona amezikwa jioni hii katika kijiji cha Semngano kilichopo katika Kata ya Kilulu Wilayani Muheza Mkoani Tanga. Msiba uko Tanga Mjini. Mwili wa Marehemu baada ya kuswaliwa ulisafirishwa kuelekea Muheza kwa Mazishi.

    Viongozi wa CHADEMA Wilaya ya Tanga Mjini walishiriki msibani hapo na baadaye Viongozi wa CHADEMA Wilaya ya Muheza wakiongozwa na Katibu wao Bw. Martini Kifua na Katibu Mwenezi Bw. Rajab Mhina walishiriki katika Mazishi na kukabidhi Mchango wao wa Rambirambi kwa Baba Mkubwa wa Marehemu. MUNGU AILAZE ROHO YA MAREHEMU MAHALI PEMA PEPONI AMENI.
     
  2. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naungana na wote walipatwa na madhara hayo. Msiba huu ni wetu sote wapenda amani. Tunaomba vyombo vya dola tukio hili liwe la mwisho, na lisijitokeze tukio jingine tena linalofanana na hilo. Napenda kuchukua fursa hii kulaani vikali wale wote walioanza kurushiana lawama hata kabla ya mwili wa marehemu kuhifadhiwa. Nalaani vikali wanaojifanya wanaunda tume ya kuchunguza kitu ambacho tayari kiko wazi, wahusika wanafahamika.
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rambirambi wametoa bei gani?
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hivi mpaka rambirambi siku hizi ni za kuhoji kuwa ilikuwa bei gani!?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huu ni ushabiki kabisa
     
  6. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    RIP Ally, politician wanakaa meza moja na kupeana mikono wakidai tukio hili liwe la mwisho, Any way nashauri CHADEMA itoe semina Elekezi kwa jeshi la polisi kwani ndio linaonekana somo la uraia halijawaingia vizuri, au ndio yale matatizo ya kutumia vyeti vya watu kupata Ajira
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Umeupata wapi?
    utamaduni wa kuhoji rambirambi za watu
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani umesikia ni mchango wa harusi mpaka mtu aseme kiasi alichotoa? RIP Wajina
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,227
    Trophy Points: 280
    mi nafikiri unaitaji psychological help
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,227
    Trophy Points: 280
    R:I:p kamanda
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    RI P Ally Zona!
     
  12. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna sababu ya kujadili kiasi cha hela
     
  13. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wafiwa poleni sana
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Aisee!! Kweli binadamu walikuwa miaka ya Nyerere, sasa tuna majitu. Kwahiyo unataka kujua rambirambi ni shs ngapi ili iweje, na itasaidia nini?
     
  15. I

    ISIDORI Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani kuulizia rambirambi kuna ubaya gani maana tukijua ni kiasi gani tutajua chadema wamewajibikaje kwanza kwanini viongozi wa kitaifa hawakuhudhulia
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    RIP Ally Zona

    Poleni sana wafiwa!
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pumba hizi.....kalishe ng'ome utapata maziwa zaidi!
     
  18. m

    malaka JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rip kamanda. Japo hawatachukuliwa atua alimuua ila najua damu yake lazima iwaandame wale wote waliohusika. Rip kamanda.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi ccm wametoa rambirambi sh ngapi? Manake puppies wao ndo waliofanya mauaji! Nape alikuwepo?
     
  20. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja nawe Mkuu umetangulia nasi Tuko nyuma yako. Innah lilah wa Innah lilah rajun.....
     
Loading...