Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu aliuwawa na kitu kinachoruka-flying object

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ngonani, Aug 30, 2012.

  1. n

    ngonani JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni kauli ya kushangaza iliyotolewa na Kamanda wa morogoro kuwa madaktari wamegundua kuwa marhemu aliuwawa na kitu kinachoruka.Hicho kitu kilikuwa na mabawa?walijuaje kuwa kilikuwa kinaruka na hakuwa hit from a short distance e.g na nondo?wangesema kuwa marehemu aliuwawa either na blunt object or sharp object.Je fuvu lilikuwa limepasuka au lina tundu? je hicho kitu kilijirusha au kilirushwa? Mapolisi wawe wanatafakari kabla ya kutoa kauli tata kama hiyo.Tanzania ya leo sio ya mwaka 47,watu wameelimika .
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miaskari ya bongo tz ndivyo ilivyo hata sishangai..:eek2::eek2::eek2::eek2:
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Kitu kinachoruka kwa mfano risasi...
     
  4. cabhatica

    cabhatica JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,062
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    may be he meant UFOs
     
  5. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kitu kinachoruka si ni risasi??
     
  6. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaa! Vijana wa mw.ema bana!
     
  7. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna very narrow bridge kati ya Jamii na Jeshi la Polisi...siku hata ukiibiwa unaona uvivu kwenda Police, hakuna na hawana hutopata msaada zaid ya Corrupt.....

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pengine Afande anahitaji msaada kutamka waziwazi badala ya kuzunguka mbuyu: hapa anajenga hoja kwamba marehemu aliuwawa na 'jiwe', kwa hiyo wafuasi wa CHADEMA walikuwa wanawarushia mawe polisi na ndipo jiwe moja likamgonga marehemu Ally!

    Kwa bahati nzuri, jeraha la jiwe ni tofauti sana na la jiwe!
     
  9. d

    dee dee Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahh
     
  10. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,095
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Mbona ana hangaika. Kama kuna tume imeundwa kuna maana gani yeye kutoa taarifa. Hii intelijensia ya jeshi la mwema inatisha. Kila mnyonga kuku miguu humuelekea. Kuna siku mungu atajihirisha kwa watanzania kuonyesha hasira yake kwa utawala wa kidhakimu
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa alichosema kamanda. Tukio kama hili liliwahi kutokea Loliondo mwaka 2009.
    Polisi walirusha bomu la machozi lililombomoa kijana mmoja wa kimasai jicho.
    Angeweza kufa kama lingempiga kwenye Medula Oblangata kama ilivyokuwa Morogoro. Kwahiyo ni kweli, haikuwa risasi
     
  12. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Hii bora wangesema hata Marehemu aliangukiwa na nazi au mpapai ulikatika na kumuangukia kichwani ingeleta maana. Hivi katika vyombo vyetu vya Dola hakuna wasemaji?
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Another askari or Jeshi la Polisi Movie!!! Hivi yule mkenya wa Ulimboka yuko wapi? Kafichwa wapi mana hata media hakuna tena coverage!!! Si kila baada ya 14 days ni lazima aletwe mahakamani? Kimyaaaaaaaa.
     
  14. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata JIWE
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Yeah mifano iko mingi, lakini cha muhimu zaidi ni kwamba statement ya polisi haijarule out kuuwawa kwa risasi.
     
  16. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mwisho wa yote umekaribia, ukweli tutakuwa tunaujua kama ukweli, kadhalika uongo utadhihirika! 'Wanasema uongo walioutoa kwa baba yao, maana shetani ni baba wa huo'
     
  17. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Akili ndogo inapolinda akili kubwa, mtu form 4 kapata 0 unatarajia atakuwa na reasoning wapi na wapi, maelezo yake yanaonyesha ufupi wa akili yake
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    serikali ya wasanii kila kitu ni usanii tu..
     
  19. n

    ngonani JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    No Shilogile ni graduate wa Mzumbe na ni intellingent tu wa kutosha,sema ushabiki wa ki-CCM ndio unao muharibia.
     
  20. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    polisi ndo wanaoharibu UMOJA WA TAIFA kwenye kutetea UTULIVU WA NCHI. ona badala watoe ukweli wana foji foji mambo.polisi wameshafanya watu waione nchi kama jehanam la ukandamizaji na uonevu. hata wakitoa ukweli uchunguzi, hakuna anayeweza kuamini kutokana na jinamizi la usiri!
     
Loading...