Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marehemu achaguliwa uongozi wa tawi CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, May 29, 2012.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeona kwenye gazeti la sema usikike la tar 28, ukurasa wa kwanza. Limeandikwa, "Vituko uchaguzi wa ccm: Mwanachama aliyekufa na kusahaulika achaguliwa mwenyekiti wa ccm Dar". Nimebaki najiuliza, swala la kukosa wanachama wa kugombea uongozi wa shina (mabalozi) limefikia hapa!? Kweli ccm imekwisha vibaya!
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180

    Hilo ni gazeti la usheshi au la habari?
     
  3. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha...mbavu zanguu
     
  4. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 948
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Mmmmmmhhhh...... si vimekua vituko sasa.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wamekosa wawakilishi mpaka wanaweka marehemu! Teh teh teh
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, hili sio gazeti la udaku. Ni gazeti dada la Nipashe na ni la habari za uhakika!
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hilo ndilo swali nimejiuliza nikakosa jibu! Nashangaa hao marehemu watakisaidia nini chama! Au ndio na wao wanaelekea kaburini aliko!
     
  8. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    si wamezoea kuchakachua sasa ona yanayowakuta
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,730
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Hawa magamba walikosa wagombea maeneo mengi hivyo wakaamua kuwaweka viongozi wa matawi na mashina kwa mtindo wa AUTOMATIC. Sishangai kuskia kuna marehemu kati yao kwani hata chama kinakaribia kufa, lakini wako wengi waliopewa uongozi wa matawo na mashina huku wao hawajui kitu
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nape aliposema hata watu wote wakihama CCM lakini haiwezi kufa, nilikuwa sijamwelewa. Sasa nimeanza kumwelewa. Kumbe wana wanachama mpaka maitini! Duh!
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    inawezekana Mkuu!
     
  12. L

    Likavenga Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Magamba kweli wamekwama sasa,wanachagua hadi mizimu iwaongoze !? Duuu...uh ! 2015 nafikiri watamsimamisha Hayati Mwl.Nyerere agombee urais maana ndo anaheshimika hadi leo kwa watu wa vyama vyote.
     
  13. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu kuna watu watasema eti ccm ni chama makini kwa vp wanajua wao,shame on them,nachukia mimi halafu chama tawala eti?
     
  14. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mtu mzima na akili zako unashabikia kitu kisicho na mbele wala nyuma.
    Filipo hebu rudi kwa wenzio chekechea ukaandike makorokocho unayoyaelewa vizuri zaidi.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    si vibaya wakiongozana kule kuzimuni.
     
  16. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naenda kuwaandalia makao.....makamba.
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kun mwana-ukoo yeyote yule na huyo marehemu basi akapewe urithi hicho kiti cha CCM maana ni ngekewa kwa ukoo wao kuongoza hata baada ya kwenda ahera.

     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, sina sababu wala tabia ya "kurudi nyuma!". Unaweza kulisoma hilo gazeti ujiridhishe.
     
  19. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mimi wala sishangai. Mtaa wetu Kariakoo umepewa mjumbe wa shina anayeishi Tandika. Sishangai.
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu, mbona hata huko kumejaa akina Nyerere, Sokoine, Kawawa na viongozi wengine wengi tu!
     
Loading...