Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mareheme Sheikh Yahya alikuwa noma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Landala, May 20, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mpaka mauti yanamkumba marehemu sheikh Yahya alikuwa na jumla ya watoto 20. Chanzo ni taarifa ya habari ya saa 1 usiku chanel ten.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    sasa watoto ishirini waona wengi sana?

    mimi by now nnao kumi na tano
    na sijafika 40
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ya kweli hayo au wachangamsha baraza?
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Alitumia nguvuze za kiume
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na natafuta mke mwingine anizalie wengine
    seriously
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ntafute mie pia natafuta bwana wa kuzaa nae
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nikutafute mara ngapi....?
    Watoto wa kiume nawalea mwenyewe..
    Wa kike ukiweza wachukue...
     
  8. Terminator

    Terminator Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mmmh hili nalo neno,
    kama sheikh aliweza kuwahudumia watoto wake nakuwapatia mahitaji yote ya msingi,
    hata akiwa na watoto mia kuna shida gani!!!!!!!!!!!!
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Kuna ubaya gani kama unao uwezo wa kuwatunza? Mungu amesema zaeni mkaongezeke mkaijaze dunia na mkatawale ndege na wanyama. Hakuna limit ya kuwa na watoto as long as unao uwezo wa kuwatunza na kuwakuza.
     
  10. M

    MPG JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majini yake yaliyokuwa yanamlinda mzee wa kaya yatakimbia ikulu sasa ili Dr wa ukweli aikute ikulu safi.
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inategemea, kama wote umezaa kila moja na mamaake? We never know kaka!
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mareheme ndo neno gani hili?
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata km hatufurahi kifo lakini mpotoshaji km sheikh yahaya kifo chake kinafurahisha kwani ametangulia mbele ya haki na tumeokoka kwani hatapotosha na kutisha tena watz...
    Ila bahati mbaya kikwete sijui itakuwaje kwani yeye ndiye alikuwa anampa ulinzi wa majini......sijui allah gani huyu alikuwa
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    yaani utashangaa JK ataacha mkutano huko namibia arudi kuja kugoga fatiha za mlinzi wake
     
  15. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Huo ni uonevu hakuna aliyekulazimisha kumuamini au kumfuata mbona mara nyingi tu amesema vitu ambavyo si vya kweli na wote tumetambua kuwa alikuwa msanii? kwa nini umchukie yeye badala ya kuwachukia wale walioko jikoni?(Ikulu) Tena inasikitisha na inahuzunisha sana kama amekufa bila kutubu dhambi zake. Si jambo la kufurahia hilo tuombeane mwisho mwema ndugu, wenyewe tumejikagua matendo yetu? ni kweli tuko safi?
     
  16. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Aende akapambane na hukumu yake! Wachawi na wapiga ramli sehemu yao ni kwenye ziwa liwakalo moto! Jehanam, maandiko yalishasema
     
  17. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kweli ndg yangu maneno yako yamenichoma moyoni sana, hasa hilo la kwamba amekufa bila kutubu, maana angetubu tungejua maana angeacha ujumbe wa kukana matendo yake machafu, huo ndio utaratibu wa toba. Thanx
     
  18. d

    drndasika Member

    #18
    May 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    atajitokeza yahaya mwingine kuendeleza ulinzi, si wapo wengi
     
  19. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Afadhali umeligundua hilo. Ila kama aliweka pamba za chuma sikioni mwake, damu yake i juu yake. No more.
     
  20. katabu

    katabu JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Shekhe kafa, Mch.Mwaisapile yupo. Kwa hiyo tumaini la viongozi wetu bado lipo!!
     
Loading...