Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marco Tibasima

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Wambuzi, Dec 13, 2011.

  1. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hivi huyu jamaaa yuko wapi???? Alifanya kazi gazet la sani.. Kipindi kile hadithi ya kina Ole, na wengineo nimewasahau.. Tukumbushane wadau
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda atakuwa amechukuliwa na kale kaugonjwa ketu kalikokaa sehemu ile ya katikati ya miguu. Unajua waandishi wa Sani walikuwa wanatuchapia sana dada zetu na viposho vyao vya kuchora katuni. Acha wafe tu.
     
  3. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha ha ha ha.... We mwita ni hatari sana wewe... Duhhh
     
  4. WAFU FM

    WAFU FM Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha kuwaombea watu mabaya wewe jamaa yuko na watu wa TWAWEZA or TUNAWEZA anapiga mzigo kama kawaida
     
  5. B

    Bayo Senior Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaaa alikuwa jembe sana yule kpind yupo sani aisee
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,728
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Kama alichorea Sani basi atakua anafahamiana na mchoraji mwengine wa Sani wa enzi hizo Chris Katembo ambae kwa sasa yupo Gazeti la Mwananchi,
    Vizia gazeti la Mwananchi la Jumamosi au Jumapili kwenye katuni za Chris Katembo utaona namba yake, mpigie ubahatishe!!
    Ni mzunguko kidogo but atafutae hachoki mkuu!!
     
  7. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    you are very right mkubwa, im gonna mke a follow up
     
  8. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilianza kuona kazi za Marco Tibasima kwenye Msanii Afrika la Sahara Communications (RFA, Star TV) wakati huo likiwa ni Jarida Kabisa na si gazeti. Alikuwa na mwenzake Oscar Makoye (Tolu). Baadaye akahamia jarida la Ambha la Amri Mbwana Makata Bhawji. Baadaye Sani. Baadaye akapotea... sijui kaenda wapi?!!

    NB.
    Amri Mbwana Makata Bhawji (nadhani jina Ambha limetokana na Majina yake) ni mdogo wa aliyekuwa mwandishi wa riwaya za Sani Said Mbwana Makata Bhawji. Saidi ndiye mwandishi wa hadithi murua ya Sani iliyoitwa "Maji Mazito" ikiwa na characters akina Omar Kisila (Ommy Kiss), Vicky, Kapuko wa Kapuko a.ka. Maji Mazito. Hakuna wakati ambapo Sani (Jarida) lilikuwa na nguvu kama wakati wa Said Bhawji. Kipindi hicho John Mathias Kaduma (aka Fogasta, aka John Black aka Baba Jack, aka Mmachinga (Moh'd Hussein) "Samba Msele" alikuwa mchoraji mkuu wa Sani. Binafsi sijaona mchoraji aliyekuwa mahiri, nguli na mweledi kama John Kaduma. Never ever. Never. Kaduma ameinfluence sana uchoraji unaoendelea Tanzania kwa sasa. Kuna katuni nikiziona nagundua zimeiba idea fulani ya Kaduma au mchoro wake wa zamani. Mfano "Visa vya Baba Ubaya" anavyochora Issa Lupembe (Dr. Levy) ni initiative ya Kaduma wakati huio akichorea jarida la Kiu kabla ya kufanywa kuwa gazeti la kawaida. Kama sijakosea Kaduma ndiye aliyekuwa anachora kijitabu cha "Visa vya Panga la Shaba." Those Days!!
     
  9. K

    Kana Amuchi Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marco yuko dar ingawa siku hizi ameachanana magazeti navijarida. yeye na mwenzake Ndunguru wameingia katika kampeni za ukimwi na miradi ya wamarekani. kama mnafahamu Uzikwasa ( wale waPangani) ubongo uliohusika pale ni wa huyu jamaa. Tibasima na ofisi pale karibu na Biafra ( na anaishi mitaa hiyo naamini). Posters nyingi za miradi ya PEPFAR namichoro kwenye machapishoyao mengi zimefanywa naye.
     
  10. n

    n.ngereja Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    km ckosei jamaa amefariki, alikuwa anachora jarida ITABIDI NICHEKE cha kituo kuleana
     
  11. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hauko serious, c nimeona haapo waatu wanamuelezea hadi alipo??? Haya bhna
     
  12. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Wang'wa faza nikurebishe kidogo Marco aka Wocka hajafa na yuko hapahapa jijini mtaa wa nyuma ya Pazi bar kinondoni na amefungua kampuni yake kitambo inaitwa TAI (Tibasima Art Investment) na anapiga bao vibaya mno tu.. Kingine jarida la Itakubidi Ucheke halikuwa mali ya Kuleana ilikuwa initiative yake kwa ajili ya kuRun ofisi na kulipa watu posho pindi kazi zinapongua..
     
  13. u

    utantambua JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  14. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    R.I.P JOHN KADUMA'
    Hatakuja tokea mchoraji kama yeye hapa bongo'
     
Loading...