Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MARBURG: Milipuko ya Magonjwa ya ajabu Uganda, Wanatengeneza virusi na kuvipandikiza kwa waafrika.

Discussion in 'JF Doctor' started by Top Thinker, Oct 30, 2012.

  1. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Kwa wale ambao ni wafuatiliaji wa mambo mbali mbali yanayohusiana na silaha za kibaiolojia, watakuwa wanajua ni namna gani ambavyo silaha hizi zinafanyiwa majaribio.

    Nakumbuka wakati flani nilikuwa naangalia series ya 24 kile kipande cha Redemption wakati Jack Bauer yupo Africa, mliona jinsi mission iliyokuwa inafanywa na General Juma na watu wake, kuwafanyia watu majaribio kwa kuwa contaminate na virus ambao wanasababisha magonjwa ya ajabu.

    Kuna tetesi kwamba hata Uganda, jambo linaloendelea ndio hilo, kwa sababu mara kwa mara kila ugonjwa wa ajabu unaosababishwa na virus wa ajabu huibuka nchini humo,

    Mpaka sasa wamekufa watu zaidi ya 80 kwa ugonjwa wa Marburg.
     

    Attached Files:

  2. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hiyo inaweza kuwa kweli mdau. Pamoja na jitihada kubwa zilizofanywa kuzuia mjadala mimi bado mpaka leo naamini kuwa hata virusi vya ukimwi (VVU) vilitengenezwa na Wazungu/Wamarekani na kupandikizwa huku Afrika. Siyo tu walitaka kutufuta kutoka uso wa dunia lakini vile vile makampuni yao yamefaidika kwa kufanya biashara za kondom, madawa ya kupima virusi, n.k. Na bado wanatutumia kufanya utafiti ambao mwingine unaweza kuwa na lengo la kuboresha ukali wa virusi na siyo kuviua. Ni imani yangu.
     
Loading...