Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marathoni

Discussion in 'Jamii Photos' started by mluga, Jun 22, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alitumwa kwenda kushiriki si kuwakilisha, mpo hapo?
     

    Attached Files:

  2. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tamaa zingine ni za kijinga sana. hii yote inatokana na kuto-kukonsetreti na anachokifanya. Kuona wadada tu, mawazo yoooote yamehama! Aagh.....!
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,080
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hizi zote ni idea za mafreemason kuwa mbio za marathoni mtu hawezi kimbia mpaka eti amevaa chupi, ni dalili za wazi za kumfata shetani. maana siku zote shetani hufurahi akimtoa mtu katika utu wake na kuwa dharili hata kupita mnyama.
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Acha kukalili, ulitaka avae kanzu ndo akimbie marathon. Kila mchezo una mavazi yake, tatizo yeye alisimamisha mpini, jamaa ina onekana hajawahi kuona akina dada wamevaa nguo zao za athletics. Lakini inaonekana wale wanawake pale walipata burudani ya bure maana wanaonekana wanacheeeka!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapo jamaa anaonyesha tabia mbaya, moral bankruptcy and disruption to a public order. Lakini usikimbilie kutoa hukumu, kila mtu anashetani wake, kuna wazinzi, wezi, wauaji, washirikina, wafuga majini (mashetani), wapinga kiristo nk nk. wote hao kama hawataungama dhambi zao wataingia motoni. Mkuu wewe jipime mwenyewe ujiulize uko kundi lipi, ya mwezio mwachie mwenyewe na Mungu wake.
     
  7. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  8. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marathon ya kutembea hiyo!
     
Loading...