Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marando atinga Maswa kumsaidia Shibuda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Oct 28, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Marando atinga Maswa kumsaidia Shibuda, baadae Mara na Mwanza atakapowakampenia familia ya Nyerere, Vicent (Musoma Mjini) na Leticia (Magu) na baadae kwenda kuhitimisha kwa Waziri Kijana Nyamagana ambako kunatarajiwa kutokea Waziri Kijana mbadala (Wenje)
     
  2. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu ya CHADEMA iko makini sana ! Asante H
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jana nilikuwa naongea na jamaa nikawaambia itakuwa poa sana kama mbowe, au zitto mmoja wapo aende kumpa pole bwana shibuda na kuomba kura, vile vile wasisahau kwenda mwanza kufuta nyayo za mkulu, imekaa vizuri sana, akitoka huko apitie Arusha Town kupiga msumari wa mwisho.
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Timu imekamilika poa kabisa.
     
  5. P

    Paul J Senior Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes, CHADEMA iko simati ila inatubidi kuwa makini sana na hawa wanamtandao, ni ndugu zetu, baba zetu, marafiki wetu n.k lakini ni wabaya kuliko ukoma! Tunakazi kubwa ya kuwadhibiti lakini hata kama itakuwa vingivevyo kwa kuwa wanatumia nguvu kubwa sana kututawala mwisho u karibu! Hawa jamaa ni mafia sana tunahitaji nguvu ya ziada maana wakolafu mno. Tuwe makini nao wanaweza kutuongoza lakini si kwa ridhaa yetu! Marando pigilia misumari ya nchi nane huko wasiweze kuiongoa! Mpaka sasa nawashukuru hawa wanamageuzi kwa kazi nzuri tuliyoifikia mpaka sasa, ujumbe wanao na hawapati usingizi. Big up wanamageuzi kote Tanzania!Tusife moyo kuna siku Mungu atasikia kilio chetu!
     
  6. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Walisikiliza ushauri wa wengi kuwa watawanyike pembe zote za tanzania wasifuatane wote na mgombea urais kama ilivyokuwa wakati wa Mrema viongozi wote walivyokuwa wakimfuata mtu mmoja. Marando yuko kanda ya ziwa Zitto yuko kanda ya Magharibi, Zanzibar yuko mgombea mwenza, kanda ya kazikazini yuko Mwenyekiti Mbowe, Nyanda za Juu atamalizia Slaa wamesambaa tanzania nzima it is a good strategy, hata kama watu wanasema tunapiga kelele JF lakini ukiangalia on the ground ndicho kinachofanyika, ndiyo maana kuna watu wanauliza Zitto yuko wapi mbona hafuatani na Slaa.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Najua CCM hawawezi mchezo wa Tom & Jerry.

    JK atakufa mwaka huu.
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hana haja ya Kuja Arusha, Kazi huku imekwisha jana, Mbowe aende Mererani, Simanjiro na Babati mjini kwa siku hizi mbili zilizobaki
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hapa Arusha, CCM iko hoi nasikia leo Salma Kiwete yuko hapa sijui atakuwa na ushawisshi kiasi gani lakini upepo uko chadema na kadri siku zinavyo karibia watu ndiyo wanazidi kuchizika na CHADEMA...Naamini tutashinda
     
  10. M

    MathewMssw Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 27, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Janja yenu kwisha jua!
     
  11. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu Dr Slaa atapiga kura yake kule Karatu, tunaomba Jumamosi apitie Arusha Mjini afanya mkutano pale kutia hamsa zaidi. Baadaye aende Mbulu, Hanang na kumalizia Karatu jioni. Angalua mkutano mmoja kwenye haya majimbo utosha.
     
  12. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zito Kabwe tunaomba angeenda Mwanza kwa mkutano mmoja pale Nyamagana kesho kutoa hamsa wapiga kura kwa ajili ya Wenje, halafu ndio arudi Kigoma kuwakumbusha wanapiga kura wake kuwa Jumapili ndio siku yenyewe.
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tunawatakia chadema na wanama[pinduzi wote kila la kheri................kikwete bye bye!
     
  14. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,222
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Eeh Mungu,
    Hakuna linaloshindikana kwako,tunaomba uwasaidie watanzania wote hata wale ambao Rais mtarajiwa Dr W.P.Slaa hajawafikia physically wampigie kura zao hapo Oktoba,31.
    Nguvu iliyotumika kumuangusha GOLIATI mbele ya Daudi ndiyo hiyo itumike kuliangusha hili ligoliati liitwalo thithiemi!
    Amina.
     
  15. M

    Mwera JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazunguke kila kona yanchi lakin wajue,ccm itashinda urais na wabunge itapata wengi,wapinzani wataambuli baadhi yaviti vya ubunge tena kidogo tu,huo ndio ukweli.
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    CHADEMA inashinda,wanajifanya wanaiba kura mwaka huu tumewashiika,hawana hamu.mawakala wengi hapa Dar ni wakurya wa Ukonga na wale jamaa hawana utani na mtu.
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yaani hadi RAHA jinsi walivyojipanga,

    Ewe Mola tusaidie sie wanawako UCHAGUZI HUU UENDE KWA HAKI, CCM WASI CHAKACHUE KURA ZETU KAMA WALIVYOZOEA KUCHAKACHUA MIAKA ILIOPITA UCHAGUZI UWE WA HAKI WAKUBALI MATOKEO
     
  18. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalizo CHADEMA wana mawakala sehemu ambazo hawajasimamisha wagombea ubunge. Wawe macho huko ndiko kura zinaweza kuchakachuliwa kwenye vituo.:yield:
     
  19. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wakuu, kwani kampeni mwisho lini?
     
  20. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hilo usiwe na wasiwasi Chadema imeweka wakala kwa kila kituo hata kama hakuna mgombea wao wa ubunge lakini kuna kura za rais pale, tunaomba kura yako na ujivunie kura yako.
     
Loading...