Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maraisi wetu katika picha.....JK ARE YOU SERIOUS?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Dec 16, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    unfinished story
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angekuwa anafanya hayo lakini anapiga mzigo asingelaumiwa lakini kadri siku zinavyozidi kwenda ndivyo hali inavyozidi mbaya, vitu vinapanda bei na imani kwa serikali inazidi kushuka.
     
  4. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waliopoz na JK ni baadhi ya wawekezaji anaowasaka kila uchao safari.
    By the way huyo mwekezaji mdada ndo nani vile kama namkumbuka.....
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wajuzi wa mambo,wanatujuza safari ya nje ya nchi inakosti milion 250 mpaka 300. Je uchumi utapanda?
     
  6. libent

    libent JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwacheni jamani maana raisi wetu naye ni celebrity naskia anataka kutoa korabo na 50cent. Nashut down
     
Loading...