Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MARAISI WA AFRIKA na Commitment zao je ni yupi angalau ananafasi na muda wa kutosha??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Josephine03, Feb 14, 2012.

  1. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutokana na Msiba mkubwa ulioikumba Dunia juzi usiku wa mwanamuziki maarufu na mtunzi wa nyimbo Whitney Houston
    Je ni Yupi kati ya hawa unahisi ana hamu ya kwenda kwenye mazishi kuiwakilisha Afrika Masharik? Jibu na toa mifano hai kusisitiza jibu lako

    A)Museven (Uganda)
    B)Kikwete (Tz)
    C)Kagame (Rwanda)
    D)Kibaki (Kenya)
     
  2. Dunda kwetu

    Dunda kwetu JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Whitney sio mtu muhimu sana Afrika Mashariki.natumai atazikwa na na wengine
     
  3. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    :eyebrows::eyebrows:
    Sidhani kama uko jukwaa sahihi, napita tu
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hapo baba Mwafulani mwana asha kinamsokonyoka kiroho anatamani aende japo akapige picha na jenipher hudson
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ameshatuma salamu za maomboleza kwa fax....LOL!!
     
  6. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kwako muhimu ni nani????
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaa yaani JK kwanza kishatuma fax na email kuwatakia wafiwa wawe na subira na mungu awape nguvu kipindi hiki kigumu cha kumpoteza jabali la muziki wa mahabat duniani..Pili anawatakia wananchi wa marekani pole na yuko nao katika wakati huu mgumu..TATU kama sio kelele za watu angependa ahudhurie mazishi haya lakini wafiwa wasijalai atajitahidi wakati wa arobaini /4o awepo atie fatiha mbili tatu kidogo
     
  8. L

    Luluka JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ha ha ha!mbavu zangu mie!
     
  9. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe mleta mada acha majungu.
     
Loading...