Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marais wetu wastaafu MWINYI na MKAPA hawajasikia kuhusu mgomo wa madaktari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mariavictima, Feb 9, 2012.

  1. m

    mariavictima Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilitegemea kwa kiasi kikubwa Wazee wetu hawa wawe wameingilia kwa namna ya kipekee kabisa katika kusaidia kutatua mgogoro huu mkubwa wa Madaktari na Serikali ambao sidhani kama umeshawahi kutokea katika nchi yetu. Nimeshangazwa na ukimya wao kuhusu jambo hili linalohusu uhai wa Mtanzania. Nakumbuka enzi za Nyerere jambo kama hili asingekaa kimya bila kutoa ushauri wa namna yoyote ile. Je ni kwamba hawajui au hawajasikia kinachoendelea au wameamua tu kukaa kimya??
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Waacheni hao wazee wajipumzikie, wakati wao umepita.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hawahusiki! waache wapumzike!
     
  4. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda na wewe kautatue
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Inawezekana ikawa wamemshauri mwenzao kimya kimya na yeye akaamua kupuuzia maana Rais halazimiki kutekeleza au kukubaliana na ushauri wowote anaopewa. Wakiongea hadharani haitapendeza.
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hawahusiki!!! kwani serikali si Ipo na rais wake aliyeshinda kwa kishindo 2010?
     
  7. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Senior member vipi tena?
     
  8. m

    mariavictima Senior Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ah! nimeuliza tu maana "Mtu mzima dawa". Ushauri wao kwa serikali ungeweza kusaidia kwa kiasi kikubwa kutatua hili tatizo tangu mwanzo.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Haiwahu..........
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Umeshasema wastaafu. Huyo alioko madarakani hajasikia?
     
  11. m

    massai JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanakazi moja tu yakwenda uzini .kule mambo ni mabaya dokta wa ukweli anawakimbiza mbaya.subirini mtasikia wapo majukwaani wakiwajaza ujinga wapumbavu wao.
     
  12. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Iliwahi kumtokea Mwinyi enzi za utawala wake mwaka 92.
    Lakini yakhe yeye akaenda kwenye dansi la Kanda Bongoman.
    Inde Moniiiiii!
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    huyu alieko madarakani
    mbona hamumshangai
    yupo kimya.sa wenzake waseme nini?wkt mwenyenyumba anazurura tu?
     
  14. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wao wanasubiri kuokoa jahazi kwenye chaguzi tu!
     
Loading...