Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marais wastaafu waogopa kumkampenia JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 13, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wana-JF:

    Gazeti moja liitwalo Tahmini leo lina stori kuu ukurasa wa mbele kwamba marais wastahafu -- Ali Hassan Mwinyi na Benjamin Mkapa wamekacha kumkampenia JK, kwa sababu wanaogopa kuumbuliwa na masuala ya ufisadi.

    Hili gazeti, ambaloi hutoka kila Jumatatu nimelipenda sana na linakuja juu sana siku hizi kwani haliko katika class ya HOJA, TAZAMA, SAUTI YA UMMA, MTANZANIA, CHANGAMOTO, RAI au TAIFA TANZANIA yanayomilikwa au kufadhiliwa na mafisadi. TATHMINI ni gazeti linaloandika mambo objectively ambayo yanareflect hali halisi ya kisiasa ya nchi hii, siyo majungu au kupakana matope.
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,186
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Wanaogopa aibu ya kukampenia mgonjwa, wanajua muda wowote goma linaweza kubuma, si mnaona mzee Mwinyi alivyofadhaika pale Jangwani? Na safari hii ikitokea tena pale jangwani ndiyo nitolee.Hayo majini ya yule gagula wake hayataona ndani, TEHE TEHE TEHE!!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hali ya hewa ni mbaya kiasi kwamba hakuna aliye salama kusimama jukwaani na kumkampenia JK,wamemwachia zigo lote ahangaike nalo maana wao wamekwishampa kijiti hivyo kazi kwake
     
Loading...