Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marais wastaafu waogopa kumkampenia JK?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 13, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wana-JF:

    Gazeti moja liitwalo Tahmini leo lina stori kuu ukurasa wa mbele kwamba marais wastahafu -- Ali Hassan Mwinyi na Benjamin Mkapa wamekacha kumkampenia JK, kwa sababu wanaogopa kuumbuliwa na masuala ya ufisadi.

    Hili gazeti, ambaloi hutoka kila Jumatatu nimelipenda sana na linakuja juu sana siku hizi kwani haliko katika class ya HOJA, TAZAMA, SAUTI YA UMMA, MTANZANIA, CHANGAMOTO, RAI au TAIFA TANZANIA yanayomilikwa au kufadhiliwa na mafisadi. TATHMINI ni gazeti linaloandika mambo objectively ambayo yanareflect hali halisi ya kisiasa ya nchi hii, siyo majungu au kupakana matope.
     
  2. b

    bobishimkali Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ni lazima marais wastahafu wampigie kampeni JK? Wameamua kukaa kimya kwa sababu wameona mgombea wao anakubalika kwa wananchi bila matatizo yeyote
     
  3. MAWANI

    MAWANI Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawaogopi kuhojiwa kwa mambo ya ufisadi tu bali hata baadhi ya madhambi yao. Nina uhakika siku Mkapa akisimama na nkuingia kwenye kampeni, mtaona vyombo watakaloandika. Kiwira coal mines, na wizi mwingine aliofanya!!!!! JK, Mgonjwa wetu hauziki. :A S 100:
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Wanaona ni dhambi kubwa sana kumkampenia urais mtu wanayeona no dhaifu kabisa kiuongoza na alafu hawako tayari watz tuendelee kuongozwa na rais ambaye ana afya ya mgogoro kwani wakifanaya hivyo watakuwa wanavunja katiba ambayo inasisitiza afya ya kiongozi wa nchi............wamefanya vyema..
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kwa hivo Nyerere alipomkampenia Papaa Mukapa 1995 alikuwa hakubaliki?
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Siku Mkapa akisimama atawakumbusha wananchi mambo ya Kiwira na wapinzani watapata hoja nyingine ya ziada.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wameona ni busara kukaa kimya bse Mwinyi alishawai kumponda na Ben anaogopa madhambi yake ya Kiwila,mahotel watu wanaweza yaaaaaaanika bure
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    wanaona kikwete habebeki tena waacha afie mbali huko.........
     
  9. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,360
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Maraisi wastaafu wanasoma na kutafakari mchakato mzima wa uchaguzi,labada watajitokeza saa za majeruhi.Lakini inawezekana hawakualikwa kumpigia kampeini kwa sababu labda ya tofauti zao binafsi na mgombea wa chama chao.Isitoshe Kampeini meneja BW Kinana anaweza asiwahitaji kwani wanaweza wakawa mtaji hafifu kwa kipindi hiki.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mbona walikuwapo Jangwani siku ya mdondoko?walialikwa bwana au mdondoko umewatisha nini?
     
  11. a

    asha ngedere Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamjua mmiliki wake lakini au unasema tu?
     
  12. a

    asha ngedere Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tathmini na Tazama ni mama mmoja tumbo mbalimbali, kama hujui hilo. 2 X 2 = 10 VERY GOOD!!! NOW YOU'VE GOT THE ANSWER!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Walau mzee Mkapa alishasema hataki tena habari za kujihusisha na siasa. Mwacheni apumzike!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ulevi mwingine bana..jk anakubalika.? Hahaaaaaaaa
     
  15. k

    kiparah JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Weee pale Mkata na Msoga akakubalika vibaya na si unajua sehemu hizo ndiyo kuna wapiga kura wengi sana!
     
  16. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Teh teh teh ,nimeipenda sana hii thread
     
  17. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Na kule Bagamoyo pia anakubalika sana ila kwengine hakubaliki
     
  18. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Angelikuwa anakubalika mabango yaliyojaa hadi kuelekea misalani ni ya nini, kama anakubalika hivyo kuna haja gani ya kupotumia mabilioni ya fedha kwa matangazo na mabango? Acheni urongo wenu. CCM maji yako shingoni. Washukuru mtandao walioujenga waasisi wa chama cha TANU ndio unawasaidia vinginevyo wangehenya mwaka huu na mgombea wao!
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    Nasikia kuna mama alikuwa kwenye coaster ya M/sho - B/Moyo alishindwa kujizuia baada ya kuona bango kubwa la picha ya JK pale kona ya Kunduchi na kusema "Mwangalie kama mtu vile"
     
  20. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tehetehe alipatwa na msiba gani huyo mama hadi aseme hivyo?
     
Loading...